ഗ്രാമ പഞ്ചായത്ത്

ഐക്കാരനാട് ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
എഴിപ്രം 3 കെ കെ രാജു
കടമറ്റം 3 സജി പൂത്തൊട്ടിൽ
കടയിരുപ്പ് 1 കുരിയൻ കുഴിവേലിൽ(കുഞ്ഞുമോൻ)
മനയത്തുപീടിക 3 മിനി സണ്ണി
മാങ്ങാട്ടൂർ 2 ജോസ് വി ജേക്കബ്
പാൻകോഡ് ഈസ്റ്റ് 1 ഉഷ കുഞ്ഞുമോൻ
പാൻകോഡ് വെസ്റ്റ് 3 എൻ കെ വർഗീസ്
പരെപ്പേടിക 2 വത്സ സാബു
പഴംത്തോട്ടം 3 ഷീജ അശോകൻ
പെരിങ്ങോള് 2 എൽസി ബാബു
പുളിഞ്ചോടെ 1 പദ്മാവതി ടീച്ചർ
തൊണ്ടിപ്പടിക 1 ജിഷ അജി
തോന്നിക്ക 2 ഷൈനി ബിജു
വലമ്പൂർ 1 എം എ പൗലോസ് മുടക്കന്തല
യു ഡി എഫ് – 3 എൽ ഡി എഫ് – 10 ബി ജെ പി + – 0 മറ്റുള്ളവ – 1
ആലങ്ങാട് ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
ആലങ്ങാട് 1 എൽസ ജേക്കബ്
ചിറയാം 4 റൂബി ജസ്റ്റിൻ
ഇരവിപുരം 1 പി എസ് ജഗദീശൻ
കരിങ്ങാംതുരുത്ത് നോർത്ത് 3 നിഷാദ് ദേവസ്സി

കരിങ്ങാംതുരുത്ത് സൗത്ത്

4 സ്മിത ജിതേഷ്
കൊടുവഴങ്ങാ 2 കെ എൻ ഉണ്ണി
കൊടുവഴങ്ങാ നോർത്ത് 2 ജോസ് ഗോപുരത്തിങ്കൽ
കൊങ്ങോർപ്പിള്ളി വെസ്റ്റ് 4 ഷീജ മൈക്കിൾ
കൊങ്ങോർപ്പിള്ളി ഈസ്റ്റ് 2 രാധാമണി ജയസിംഗ്
കോട്ടപ്പുറം 2 ഗീത തങ്കപ്പൻ
കുന്നേൽ 2 അംബിക രമേശ്
മാളികം പീടിക 2 മിനി ബാബു
മെത്തണം 7 വര്ഗീസ് കൊളാരിക്കൽ
നീറിക്കോഡ് ഈസ്റ്റ് 1 കാഞ്ചന സോമൻ
നീറിക്കോഡ് വെസ്റ്റ് 1 വി.ബി ജബ്ബാർ
ഒലാൻഡ് 3 സെബാസ്റ്റ്യൻ വി ജെ (ജോഷി)
പാനായിക്കുളം 6 വി എച് സിറാജുദീൻ
പഞ്ചായത്ത് ഹെഡ് ക്വാർട്ടേഴ്സ് 1 അജ സാബു
പഴമ്പിള്ളി 1 ജാൻസി ദേവസ്സിക്കുട്ടി
തിരുവള്ളൂർ 3 കെ കെ സുരേഷ്
തിരുമുപ്പം 1 അണ്ണാ അൻസിലി
യു ഡി എഫ് – 8 എൽ ഡി എഫ് – 11 ബി ജെ പി + – 1 മറ്റുള്ളവ – 1
ആമ്പല്ലൂർ ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
ആക്കപ്പണം 2 ജലജ മോഹനൻ
ആമ്പല്ലൂർ ഈസ്റ്റ് 3 ലേഖ ഷാജി
ആമ്പല്ലൂർ വെസ്റ്റ് 1 ബീന മുകുന്ദൻ
ആമ്പല്ലൂർ 2 ഷീല സത്യൻ
അരയങ്കാവ് 3 എം.കെ രാധാകൃഷ്ണൻ
കാഞ്ഞിരമറ്റം 7 സലിം
കാഞ്ഞിരമറ്റം സെന്റര് 2 ഷൈജ അഷറഫ്
കാഞ്ഞിരമറ്റം വെസ്റ്റ് 2 കെ.എസ് രാധാകൃഷ്ണൻ
കീച്ചേരി 3 ബിജോയ് കുമാർ പി.ആർ(സാബു പുത്തൻപുരയിൽ)
കുലയാട്ടിക്കര 5 എം.ബി ശാന്തകുമാർ
കുലയാട്ടിക്കര നോർത്ത് 4 ടി.പി സതീശൻ
മാമ്പുഴ 1 ജലജ മണിയപ്പൻ
പ്ലാപ്പിള്ളി 2 തെക്കേപുരക്കൽ വീട്ടിൽ ജിഷ രമേശ്
പുതുവശ്ശേരി 3 സൈബ താജുദ്ധീൻ
തോട്ടറ 2 കെ.ജെ ജോസഫ്
തോട്ടറ ഈസ്റ്റ് 3 പി.കെ മനോജ്കുമാർ
യുഡിഎഫ് – 5 എൽഡിഎഫ് – 11 ബിജെപി + – 0
ആരക്കുഴ ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
ആരക്കുഴ 3 സാന്ദ്ര കെന്നഡി
അരൂർ 2 മേഴ്സി ജോസ് തച്ചം മാണിയാട്ട്
കീഴ്മാടങ്ങു 3 സാബു പൊതൂർ
മീങ്കുന്നം 4 റാണി ജെയ്സൺ
മേമടങ്ങു 4 സെലിനെ ചെറിയാൻ
മുല്ലപ്പടി 2 നിമ്മി പോളച്ചൻ
മുത്തുകല്ല് 1 അനീഷ് കരുണാകരൻ
പണ്ടപ്പിള്ളി ഈസ്റ്റ് 2 ജോർജ് സി എച് ചേലപ്പുഴയിൽ
പണ്ടപ്പിള്ളി വെസ്റ്റ് 3 സിബി കുര്യാക്കോ
പെരിമ്പല്ലൂർ ഈസ്റ്റ് 2 ജെസ്സി സാബു
പെരിങ്ങഴ 1 ഓമന മോഹനൻ
പെരിമ്പല്ലൂർ വെസ്റ്റ് 3 മിനി രാജു
തോട്ടക്കര 2 കുരിയൻ (വള്ളമറ്റം കുഞ്ഞു)
യുഡിഎഫ്- 6 എൽഡിഎഫ്- 6 ബിജെപി+ – 0
അസമന്നൂർ ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
അസമന്നൂർ 1 പി ഓ ജെയിംസ്
ചെറുകുന്നം 3 സുനിൽ
എക്കുന്നം 1 ലൈല അബ്ദുൽ ഖാദർ
കല്ലിൽ 2 ബിന്ദു പ്രസന്നൻ
മേതല നോർത്ത് 4 ബിന്ദു ബസ്സി
മേതല സൗത്ത് 1 അനിത ജയൻ
നൂലേലി നോർത്ത് 5 എൻ എം സലിം
നൂലേലി സൗത്ത് 4 സജീഷ് ഇ. എൻ.
ഓടക്കലി 4 ഹനിത് (ഹനി)
പനിച്ചായം 3 എൻ പി ശിവൻ
പയ്യൽ 2 ലളിതകുമാരി മോഹനൻ
പൂമല 2 ബിന്ദു നാരായണൻ
പുന്നയം 2 ചിത്ര ചന്ദ്രൻ
തലപുഞ്ച 1 അമ്പിളി രാജൻ
യുഡിഎഫ്- 7 എഫ്ഡിഎഫ് – 6 ബിജെപി+ – 0
ആവോലി ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
ആനിക്കാട് 2 ഷിമ്മയ് തോംസൺ
കമ്പനിപ്പടി 2 ലിൻസി ടൈറ്റസ്
കവണ 2 ജോർഡി വർഗീസ്
കവണ ഗവ എൽ പി എസ് 1 മനോജ് (മനോജ് പി.ടി )
കിഴക്കേക്കര 1 മുഹമ്മദ് അയൂബ്ഖാൻ (അയൂബ് പള്ളിക്കൂടത്തിൽ )
കോട്ടപ്പുറം 1 ബാൽക്കിസ് റഷീദ് (ബാൽക്കിസ് റഷീദ് ടീച്ചർ )
നടുക്കര 2 ജോജി ജോസ് കുറുപ്പുമഠം
നിർമല കോളേജ് 1 ഗീത (ഗീത ഭാസ്കരൻ)
പി എച് സി 4 സിനി (സിനി സത്യൻ)
പഞ്ചായത്ത് ഓഫീസ് 2 ഷിബു ജോസ്
പരീക്ക പീടിക 1 മോളി ജെയിംസ്
രണ്ടാർ 3 സുഹറ സിദ്ധിഖ്
സെൻറ് സെബാസ്ററ്യൻസ് എച് എസ് 3 ജോർജ് ജോൺ
തിരുവും പ്ലാവ് ടെംപിൾ 1 അജി (എം. കെ. അജി മംഗലത്തു )
യുഡിഎഫ് – 6 എൽഡിഎഫ് – 7 ബിജെപി + – 0
ആയവന ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
അഞ്ചൽപെട്ടി 4 സിന്ധു ബെന്നി
ആയവന 2 പോൾ കോട്ടഞ്ചേരി
ഏനാനല്ലൂർ വെസ്റ്റ് 3 ശിവദാസ്.കെ.കെ
ഏനാനല്ലൂർ 2 മേഴ്സി ജോർജ്
കടുക്കൻ ചിറ 1 ഗ്രേസി സണ്ണി പൊട്ടംപുഴ
കാടും പിടി 1 ദീപ ജിജിമോൻ
കളമ്പൂർ 2 എം.എം.അലിയാർ
കാവക്കാട് 3 സാബു വള്ളോംകുന്നേൽ
മണപ്പുഴ 1 ജിജി ബിജോ
മുല്ലപ്പുഴച്ചാൽ 4 റെബി ജോസ്
പേരാമംഗലം 2 ബേബി
പുന്നമറ്റം 1 അജീഷ് പള്ളിയ്പ്പാട്ടു പുത്തൻപുര
സിദ്ധൻപടി 1 ജൂലി സുനിൽ
തൊട്ടാഞ്ചേരി 3 റാണി റെജി മുന്തിരിങ്ങാട്ടു
യുഡിഎഫ്- 11

എൽഡിഎഫ്- 2

ബിജെപി+ – 0
അയ്യമ്പുഴ ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
അതിരപ്പിള്ളി 1 അഞ്ജു സുധീർ
അയ്യമ്പുഴ 1 ടിജോ ജോസഫ്
ചാത്തക്കുളം 1 പി.യു ജോമോൻ
ചുള്ളി 2 ഷീബ തോമസ്
കള്ളല 2 നീതു അനു
കണിമംഗലം 3 കെ.സുരേന്ദ്രൻ
കൊല്ലാക്കൊട് 3 ഷെൽബി ബെന്നി
കുണ്ടിരി 1 നിജ തളിയൻ
കുറ്റിപ്പാറ 3 സിൽവി ആൻ്റണി
ഒളിവേലി 1 ജാൻസി പൗലോസ്
ഉപ്പുകല്ല് 1 ജോയ് കെ.എ
വെറ്റിലപ്പാറ 1 ഇ.യെസ് അശോകൻ
യുഡിഎഫ് – 3 എൽഡിഎഫ്- 7 ബിജെപി+ – 0
ചെല്ലാനം ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
അംബേദ്കർ കോളനി 3 കെ.ഡി പ്രസാദ്
അണ്ടിക്കടവ് 2 ജോജി
സിഎംയെസ് 2 സ്മിത മാത്യു ജേക്കബ്(സ്മിത ബിനു)
ചാളക്കടവ് 2 വത്സ ഫ്രാൻസിസ്
ചെല്ലാനം 3 ജോർജ് പി.ടി ( ഷൈജു)
ചെറിയ കടവ് 3 ജോൺസൻ പോൾ
കമ്പനിപ്പടി 4 മേഴ്സി ജോസി
ഫിഷർമെൻ കോളനി 2 സോഫി ( സോജി ലിൻസൺ)
ഗോണ്ടുപറമ്പ് 1 അനിത കുമാരി(അനിത ബാബു)
കൈതവേലി 1 ആൻ്റണി മനേഷ്
കണ്ടക്കടവ് നോർത്ത് 2 പ്രവീൺ ദാമോദര പ്രഭു
കണ്ടക്കടവ് സൗത്ത് 1 ദീപ ഷാജി
കണ്ണമാലി 1 മിനി യേശുദാസ്
കണ്ണമാലി നോർത്ത് 1 ഫിലോമിന വി.ജെ(ജാസ്മിൻ ഷൈജൻ)
കാട്ടിപ്പറമ്പ് 2 ജോസഫ്(എൻ.ജെ. ജോയ്)
മാലിക്കാപറമ്പ് 3 സീമ ബിനോയ്
മറുവക്കാട് 3 മേരി ലിസി
നോർത്ത് ചെല്ലാനം 4 മിഖായേൽ(പി.പി ലാലു)
പഞ്ചായത്ത് ഓഫീസ് 2 പീറ്റർ ഷീന
പോലീസ് സ്റ്റേഷൻ 3 ലൂസി രാജൻ
പുത്തൻതോട് 1 സി.ആർ ദിനേശൻ
യുഡിഎഫ്- 7 എൽഡിഎഫ്- 13 ബിജെപി+ – 1
ചേന്ദമംഗലം ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
ചാറ്റേടം- കുറുമ്പത്തൂരുത് 2 ടി. യെസ്. രാജു
ചേന്ദമംഗലം 4 രശ്മി അജിത്കുമാർ
ഗോതുരുത് 2 നിത്യ സ്റ്റാലിൻ
ഗോതുരുത്- തെക്കേത്തുരുത് 3 സംഗീത രാജു
ഗോതുരുത്- വടക്കേതുരുത് 1 പി. എ. രാജേഷ്
കടൽവാത്തുരുത് 2 ബിൻസി സോളമൻ
കരിമ്പാടം 1 ടി. ജി. അനൂപ്
കിഴക്കുംപുറം 1 എം. എൻ. അനിൽകുമാർ
കൊച്ചങ്ങാടി 2 വേണു. കെ. വളപ്പിൽ
കൂട്ടുകാട് 1 ജസ്റ്റിൻ. ടി. പി
കോട്ടയിൽ കോവിലകം 2 ഷീല ജോൺ
കുഞ്ഞാവാരത്തുരുത് 1 ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ
കുറുമ്പത്തൂരുത് – സി പി തുരുത് 3 ഷിബു ചേരമാന്തുരുത്തി
മനക്കോടം 2 ജയ്ഹിന്ദ്. ടി. വി
പലതുരുത് 1 എ. എം. ഇസ്മയിൽ
തെക്കുംപുറം 3 ബബിത ദിലീപ്
വടക്കുംപുറം 1 ലീന വിശ്വൻ
വലിയ പഴമ്പിള്ളി തുരുത് 3 റിനു ജിലേഷ്
യുഡിഎഫ് – 6 എൽഡിഎഫ്- 11 ബിജെപി+ – 0
ചെങ്ങമനാട് ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
ചെങ്ങമനാട് നോർത്ത് 2 എം ബി രവി
ചെങ്ങമനാട് സൗത്ത് 4 ടി കെ സുധീർ
ദേശം 1 പി ആർ രാജേഷ്
ദേശം വെസ്റ്റ് 1 ലത ഗംഗാധരൻ
ഗാന്ധിപുരം 2 ഗായത്രി
കാപ്രശ്ശേരി ഈസ്റ്റ് 2 ദിലീപ് കാപ്രശ്ശേരി
കാപ്രശ്ശേരി വെസ്റ്റ് 2 ജേർളി കപ്രശ്ശേരി
കുലവൻകുന്നു 3 സജീവ്കുമാർ വി എൻ
നെടുവന്നൂർ നോർത്ത് 1 ആശ എലിയാസ്
നെടുവന്നൂർ സൗത്ത് 4 സുചിത്ര സാബു
പലപ്രശ്ശേരി നോർത്ത് 1 അബ്ദുൽ ഖാദർ
പലപ്രശ്ശേരി സൗത്ത് 2 ലിമ എം യെസ്
പറമ്പയം 1 ടി എം അബ്ദുൽ ഖാദർ
പുറയാർ ഈസ്റ്റ് 1 ജയന്തി
പുതുവശ്ശേരി 2 രമണി മോഹനൻ
സ്വർഗം 2 പി എൻ സിന്ധു
തുരുത് 1 മനോജ് പി മൈലൻ
യുഡിഎഫ് – 6 എൽഡിഎഫ്- 6 ബിജെപി+ – 4
ചേരാനല്ലൂർ ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
ബ്ലായിക്കടവ് 4 രാജു ആൻ്റണി
ചിറ്റൂർ ടെലിഫോൺ എക്സ്ചേഞ്ച് 1 രാജലക്ഷ്മി
ചിറ്റൂർ ടെംപിൾ 3 രാജേഷ് കെ ജി
ഇടയാക്കുന്നം ടെംപിൾ 2 ബെന്നി ഫ്രാൻസിസ്
ജിഎൽപിഎസ് ചേരാനല്ലൂർ 3 അൻസാർ വി ബി
എച്എംസിഎ 2 ലിസ ആൻ്റണി (ലിസ ജോളി)
കപ്പേള 2 ജോർജ് പി ജെ (ജോണി)
മരപ്പറമ്പ് 2 ലിസി വാരിയത്
മാട്ടുമ്മൽ 4 സംഗീത കെ ടി (സംഗീത രാജേഷ്)
പഞ്ചായത്ത് ഓഫീസ് 2 ഷീബ കെ പി
പ്രൈമറി ഹെൽത്ത് സെന്റർ 3 ശിംമി
സെൻറ് ജെയിംസ് ചർച് 3 ലീന
തയ്ക്കാവു 1 ആരിഫ
വലം 2 പോൾ ജോസഫ്(ജോളി എമ്ബലശ്ശേരി)
വയലാർ-വല്ലശ്ശേരി 2 സോണി ചീക്കു(വിറോണി)
വില്ലജ് ഓഫീസ് 2 രാജു സി കെ
വിഷ്ണുപുരം 3 ഷീജ പി കെ (ഷീജ രമേശൻ)
യുഡിഎഫ് – 7 എൽഡിഎഫ്- 6 ബിജെപി+ – 2
ചിറ്റാട്ടുകര ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
ആലംതുരുത് 2 നിഷാദ് എ ഐ
ചെറിയ പാലംതുരുത് -നോർത്ത് 1 പി പി അറൂഷ്
ചെറിയപാലംതുരുത് -സൗത്ത് 4 സുനിത രാജൻ
ചിറ്റാട്ടുകര 1 രേഖ രമേശ്
മാച്ചാംതുരുത് 1 എം പി പോൾസൺ
മക്കനായി 3 വിജയലക്ഷ്മി വിൽസൺ
നീണ്ടൂർ നോർത്ത് ഹെഡ് ക്വാർട്ടേഴ്സ് വാർഡ് 2 എം എസ് സജീവ് (അണ്ണൻ)
നീണ്ടൂർ സൗത്ത് 2 മായാ മധു
പറവൂത്തറ 1 വനജ ലാലു
പറയകാട് 1 സി യു ചിന്നൻ
പട്ടണം സെൻറെർ 1 അമീർ
പട്ടണം മുസരീസ് 3 എം എ ജിബീഷ്
പട്ടണം നോർത്ത് 3 സിംന സന്തോഷ്
പട്ടണം വെസ്റ്റ് 2 ട്രീസ ബാബു
പൂയപ്പിള്ളി 2 നീലാംബരം
തണ്ണിപ്പാടം 2 ബീന സോമൻ
തോപ്പ് 2 ജാസ്മിൻ ഷുക്കൂർ
വലിയപാലംതുരുത് 1 വി ആർ ജെയിൻ
യുഡിഎഫ് – 8 എൽഡിഎഫ്- 8 ബിജെപി+ – 0
ചൂർണിക്കര ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
അമ്പാട്ടുകാവ് 3 എ.പി. ഉദയകുമാർ
അശോകപുരം 2 ലിനേഷ് വര്ഗീസ്
ബംഗളം പറമ്പു 3 സതി ഗോപി
ചമ്പ്യാരം 2 ഷൈനി ശിവാനന്ദൻ
ചൂർണിക്കര 3 സഫിയ അലിയാർ
ദാറുസ്സലാം 2 ഫെമിന ഹാരിസ്
ഗ്യാരേജ് 2 ജോസഫ് വാടക്കൽ (മനോജ് പാട്ടാട്)
കമ്പനിപ്പടി 4 കെ.എ. ഹാരിസ്
കട്ടേപ്പാടം 1 രാജി സന്തോഷ്
കൊടികുത്തുമാല 3 റംല അമീർ
കുന്നത്തേരി 1 ജാസ്മിൻ ഷെരിഫ്
കുന്നുംപുറം 2 ബീന അലി
മുട്ടം 3 സതീഷ്കുമാർ പി.കെ
പള്ളി കുനെ 2 ബാബു പുത്തനങ്ങാടി
പട്ടേരിപ്പുറം 1 ലിസി സാജു
പൊയ്യക്കര 6 പി.കെ. യൂസഫ്
ശ്രീ നാരായണപുരം 2 സിന്ധു രാജേന്ദ്രൻ
തൈക്കാട്ടുകാരാ 6 ഷിറാസ് അലിയാർ
അമ്പാടിമല എൽഡിഎഫ്- 6 ബിജെപി+ – 0
ചോറ്റാനിക്കര ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
അമ്പാടിമല 1 ജൂലിയറ്റ് ടി.ബേബി
ചന്തപ്പറമ്പ് 1 ഓമന ശശി
ചോറ്റാനിക്കര 2 ലത സുകുമാരൻ
ഏരുവേലി 2 രമണി ജനകൻ
കടുങ്ങമംഗലം 1 പുഷ്പ പ്രദീപ്
കാണിച്ചിറ 1 കർത്തിയായണി വേലായുധൻ
കിടങ്ങയം 1 ജയാ ശിവരാജൻ
കുരീക്കാട് 1 ബിജു മാറ്റത്തിൽ
മഞ്ഞക്കാട് 1 എം.കെ.പ്രദീപ്കുമാർ
പാലസ് 4 റീസ് പുത്തൻവീട്ടിൽ
പള്ളിമല 2 ജോൺസൻ തോമസ്
തലക്കോടെ 1 ദിലീപ് വി.കെ.
തെക്കിനേത് നിരപ്പ് 1 എലിയാസ് ജോൺ
വട്ടുക്കുന്നു 4 ഷാജി ജോർജ്
യുഡിഎഫ് – 8 എൽഡിഎഫ്- 5 ബിജെപി+ – 0
എടക്കാട്ടുവയൽ ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
അയ്യാക്കുന്നം 4 ഓ.ആർ.ഹരിക്കുട്ടൻ
ചെത്തിക്കോട് 1 ജൂലിയ ജെയിംസ്
ചൂരക്കുഴി 3 ബാലു.സി.എ
എടക്കാട്ടുവയൽ 1 ജെസ്സി പീറ്റർ
കൈപ്പട്ടൂർ 2 അനീഷ് മോഹനൻ
കാണായ്ക്കോട് 3 സാലി പീറ്റർ
കട്ടിമുട്ടം 2 കൗസല്യ കൃഷ്ണൻ
ഊഴക്കോട് 1 കെ.ആർ.ജയകുമാർ
പേപ്പതി 3 ഷീബ സുധാകരൻ
തിരുമറയൂർ 1 ജെയിൻ കെ. പുന്നൂസ്
തൊട്ടൂർ 1 അംബിക.കെ.പി.
വട്ടപ്പാറ 3 ലിസി സണ്ണി
വെളിയനാട് 2 എം.സി.സജികുമാർ
വിടങ്ങറ 3 ഷീന ഷാജി
യുഡിഎഫ് – 8 എൽഡിഎഫ്- 5 ബിജെപി+ – 1
എടത്തല ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
അംബേദ്കർ ഗ്രാമം 3 സി.എം അഷ്റഫ്
ചൂണ്ടി 1 ജോൺസൻ ജേക്കബ്
എടത്തല നോർത്ത് 3 രാജി പ്രകാശ് കെ.ആർ
എരുമതല മൂല 4 ഷാഹിന കരീം
ഗാന്ധിനഗർ 1 എം.പി അബ്ദു
കൈലാസ് നഗർ 3 കെ.എസ്സ് സെറീന
കുഞ്ഞാട്ടുകര 3 സി.കെ രാജൻ
കുഴിവെളിപാടി 2 അസ്മ ഹംസ
മേജർ മിൽട്ടൺ 5 സജിത അബ്ബാസ്
മാലിക്കപ്പടി 2 ലളിത ഗോപിനാഥ്
മലേപ്പള്ളി 1 എം.പി കുഞ്ഞുമുഹമ്മദ്
മുതിരകട്ടുമുകൾ 2 എ.കെ മായാ ദാസൻ
നാലാം മൈൽ 1 ഷഹാന ഷജീർ
നെല്ലിക്കാതുകാട് 2 എ.എ മായിൻ
നൊച്ചിമ 1 ആബിദ ശരീഫ്
പേങ്ങാട്ടുശ്ശേരി 1 ഐഷ ബീവി
പുക്കാട്ടുമുകൾ 1 വി.എം അബൂബക്കർ
പൂക്കാട്ടുപടി 1 അനില അയ്യപ്പൻ കുട്ടി
പുല്ലേലിക്കര 3 റുഖിയ റഷീദ്
എസ് ഓ എസ് ഗ്രാമം 5 കെ.കെ റഫീഖ്
ശിവഗിരി 2 ജിനിലാ റഷീദ്
യുഡിഎഫ് – 10 എൽഡിഎഫ് – 9 ബിജെപി+ – 0
എടവനക്കാട് ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
അണിയിൽ 1 വി.കെ ഇക്ബാൽ
ചടങ്ങാട് 3 നടേശൻ പി.കെ
ചർച് 1 ആനന്ദവള്ളി ചെല്ലപ്പൻ
ഹൈസ്കൂൾ 3 സുജാത രവീന്ദ്രൻ
ഇല്ലത്തുപടി വെസ്റ്റ് 3 ബിന്ദു ബെന്നി
കടപ്പുറം 1 ഷിബാനോ ബൈജു
കണ്ണുപ്പിള്ളക്കെട്ടു 6 റാണി രമേശ്
മാർക്കറ്റ് 2 ട്രീസ ക്ളേറ്റ്സ്
മായാബസാർ 3 വി.യു ദാസൻ
മൂരിപ്പാടം 3 സുമ ഗിരീഷ്
നേതാജി 2 കെ.യു ജീവൻ മിത്ര
പഞ്ചായത്ത് 1 ചിത്തിര ബിനു
പഴങ്ങാട് 2 കെ.ജെ ആൽബി
വാച്ചാക്കൽ വെസ്റ്റ് 1 അസീന അബ്ദുൽസലാം
വില്ലേജ് 4 അഡ്വ.ഷെറി വഹാബ്
യുഡിഎഫ് – 6 എൽഡിഎഫ്- 8 ബിജെപി+ – 1
എളംകുന്നപുഴ ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
അഴീക്കൽ വാർഡ് 3 സിബിൻ കുമാർ.പി.കെ (പി.കെ.ബാബു)
ജനകീയ പാലം വാർഡ് 1 ആലിസ് സെബാസ്റ്യൻ
കടപ്പുറം 1 കല ബാബു
കർത്തേടം സെൻട്രൽ വാർഡ് 3 ബിജു.സി.ജി
കർത്തേടം ചർച് വാർഡ് 3 മാത്യു ലിൻജൻ റോയ്.എം.ഡി
കുരിശിങ്കൽ ചർച് വാർഡ് 2 ഷാജി
എൽ പി സ്കൂൾ വാർഡ് 3 രാശികല പ്രിയരാജ്
ലൈറ്റ് ഹൗസ് നോർത്ത് കടപ്പുറം വാർഡ് 2 ഗിരിജ അശോകൻ
ലൈറ്റ് ഹൗസ് വാർഡ് 1 നളിനി സുഗതൻ
മാലിപ്പുറം ബീച്ച് വാർഡ് 3 ശ്രീദേവി രാജു
മാലിപ്പുറം സെൻട്രൽ വാർഡ് 3 റസിയ ജമാൽ
മല്ലികാർജുന ടെംപിൾ വാർഡ് 1 കൈലാസൻ.ടി.ആർ
മസ്ജിദ് വാർഡ് 2 ചിത്ര മഹേഷ്
മുറിക്കുംപാടം ജെട്ടി വാർഡ് 3 ബിന്ദു വേണു
പഞ്ചായത്ത് വാർഡ് 1 കൃഷ്ണൻ.വി.കെ
പുതുവൈപ്പ് ഈസ്റ്റ് വാർഡ് 3 സിനില്ല പ്രവീൺ
റോട്ടറി വില്ലേജ് വാർഡ് 3 രാധാകൃഷ്ണൻ.കെ.യെസ്
സാന്ത ക്രൂസ് വാർഡ് 2 സോഫിയ ജോയ്
സ്കൂൾ മുട്ടം ഈസ്റ്റ് വാർഡ് 1 നിക്സൺ.ഐ.യെസ്
സ്കൂൾ മുട്ടം വെസ്റ്റ് വാർഡ് 3 ബെർണാഡ് ബെന്നി
ടെംപിൾ വാർഡ് 1 ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ
യൂണിവേഴ്സിറ്റി വാർഡ് 1 ഷീജ റെജു
വൈദ്യുതി വാർഡ് 3 റോസിലിൻ. ആർ.സി
യുഡിഎഫ് – 8 എൽഡിഎഫ് – 8 ബിജെപി+ – 4
ഇലഞ്ഞി ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
ആലപുരം 1 ജോയ്സ് മാമ്പിള്ളിൽ
അന്ത്യൽ 3 സിജുമോൻ പുല്ലമ്പറയിൽ
ചേലക്കൽ 3 സിജി സണ്ണി
ഇലഞ്ഞി 2 പി എ ദേവസിയ (ദേവസിച്ച്ചൻ പാറക്കണ്ടം)td>
ഇലഞ്ഞി സൗത്ത് 3 ജിലു സിബി
ജോസ്ഗിരി 4 റെജി
കൂറ് 3 ഷാജി വെള്ളപ്ലാക്കിൽ
മടുക്ക 1 അന്നമ്മ ആൻഡ്രൂസ്
മൂത്തമകുന്നു 4 റിയ മനോജ് കാലപ്പത്തടത്തിൽ
മുത്തോലപുരം 2 ജോർജ്കുട്ടി സി എ പ്ലാത്തോട്ടത്തിൽ
നെല്ലൂര്പ്പാറ 1 ലീല സുഖവാസ്
പെരുമ്പടവം 3 എ ആർ രതീഷ്
പുലിക്കാകുന്നു 2 ഷേർലി തെറ്റലിൽ
യുഡിഎഫ്- 6 എൽഡിഎഫ്- 2 ബിജെപി+ – 0
ഏഴിക്കര ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
അയപ്പിള്ളി 1 ഗീത പ്രതാപൻ
ചാത്തനാട് 3 കെ എസ് ഭുവനചന്ദ്രൻ
ചീത്ക്കാലം-ചക്കത്തറ 1 ഷീല മുരളി
ഏഴിക്കര 6 സ്മേര എ ആർ
കടക്കാര 4 കെ മോഹനൻ
കളികുളങ്ങര 1 കെ കെ നാരായണൻ മാസ്റ്റർ
കെടാമംഗലം 2 എം യെസ് രതീഷ്
കുണ്ടേക്കാവു 1 പി എ ചന്ദ്രിക
നന്തിക്കാട്ടുകുന്നം 2 വി കെ സജീവൻ
പള്ളിയ്ക്കൽ 1 ഡെലീല പീറ്റർ
പറയാട്ടുപറമ്പ് 3 വി എസ് ശിവരാമൻ
പെരുമ്പടന്ന 2 ഉഷ രാധാകൃഷ്ണൻ
പുളിങ്ങനാട് 4 സുനിൽ രാജ്
വടക്കുപുറം 3 ഷീബ ശൈലേഷ്
യുഡിഎഫ് – 5 എൽഡിഎഫ്- 9 ബിജെപി+ – 0
കടമക്കുടി ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
ചരിയംതുരുത് 3 ലീല റോസ്
ചെന്നൂർ 2 ഷീജ ജോസ്
കടമക്കുടി മുറിക്കൽ 1 ഇന്ദിര രവി
കണ്ടനാട് 2 ശാലിനി ബാബു
കരിക്കടുത്തുരുത് 3 സിന്ധു ഷാർജ
കോരാമ്പാടം 4 എം.എ.സുന്നൊപ്പൻ
കോതാട് 3 എം.യെഫ്.പ്രസാദ്
മൂലമ്പിള്ളി ഈസ്റ്റ് 1 ട്രീസ മാനുൽ
മൂലമ്പിള്ളി വെസ്റ്റ് 2 മാത്യു ആറ്റുള്ളിൽ
പാലിയംതുരുത് 2 വി.കെ.പ്രകാശൻ
പിഴല നോർത്ത് 2 ബെന്നി
പിഴല സൗത്ത് 4 സെറീന സേവ്യർ
വലിയകടമകുടി 2 ടെസ്സി ജിജോ വലിയപറമ്പിൽ
യുഡിഎഫ് – 5 എൽഡിഎഫ്- 5 ബിജെപി+ – 2
കടുങ്ങല്ലൂർ ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
ഈസ്റ്റ് കടുങ്ങല്ലൂർ ഈസ്റ്റ് 4 കെ.കെ.ഹരിദാസ്
ഈസ്റ്റ് കടുങ്ങല്ലൂർ വെസ്റ്റ് 1 ബി.ജയപ്രകാശ് (പുത്തൻവീട്ടിൽ പ്രകാശൻ)
ഇടയാർ 3 ടി.ജെ.ടൈറ്റസ്
ഏലൂക്കര 3 സജിത
ഏലൂക്കര നോർത്ത് 2 ഷിജി സുബൈർ
എരമം നോർത്ത് 5 പി.ജി.ഷാജു
എരമം സൗത്ത് 1 അനിത മജീദ്
കടയപ്പിള്ളി 1 ടി.കെ.ജയൻ
കനിയൻകുന്നു 1 എം.അനിൽകുമാർ
കായന്റിക്കര 2 സബീന ഹാരിസ്
കായന്റിക്കര സൗത്ത് 1 എം.എം.ആൻ്റണി
കുഞ്ഞുണ്ണിക്കര 3 കെ.എ.സുഹൈബ്
മുപ്പത്തടം ഈസ്റ്റ് 3 വേണുഗോപാൽ(സി.ജി.വേണു)
മുപ്പത്തടം സെൻട്രൽ 1 ട്രീസ മോളി
മുപ്പത്തടം വെസ്റ്റ് 3 ടി.യെസ്.വിജയലക്ഷ്മി
മുപ്പത്തടം നോർത്ത് 3 വി.കെ.ഷാനവാസ്
മുപ്പത്തടം സൗത്ത് 2 രത്നമ്മ സുരേഷ്
പടിഞ്ഞാറേ കടുങ്ങാള്ളോർ നോർത്ത് 1 ജ്യോതിഗോപകുമാർ മുറ്റത്തിൽ
ഉളിയന്നൂർ 3 നിഷ ബിജു
വെസ്റ്റ് കടുങ്ങല്ലൂർ സെൻട്രൽ 2 ഗീത സലിംകുമാർ
വെസ്റ്റ് കടുങ്ങല്ലൂർ സൗത്ത് 1 ഇന്ദിര കുണ്ണക്കാല
യുഡിഎഫ്- 8 എൽഡിഎഫ്- 10 ബിജെപി+ – 2
കാലടി ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
കൈപ്പട്ടൂർ 3 റൂബി ആൻ്റണി
കാലടി ടൗൺ 2 മിനി ബിജു
മാണിക്യ മംഗളം സൗത്ത് 2 പുഷ്പമണി ജയപ്രകാശ്
മാണിക്യമംഗലം നോർത്ത് 1 ബിജു പരമേശ്വരൻ നായർ ( ബിജു മണിക്കമംഗലം)
മരോട്ടിക്കോട് 4 എൽദോസ് കെ.ടി
മറ്റൂർ നോർത്ത് 2 തുളസി ടീച്ചർ
മറ്റൂർ സൗത്ത് 1 ഉഷ ബാലൻ
മറ്റൂർ വെസ്റ്റ് 3 സ്റ്റാർലി.പി.വി
മേക്കലടി 5 സൽമത് സിദ്ധിഖ് (സൽമ സിദ്ധിഖ്)
നെട്ടിനം പിള്ളി 1 ഗീത ബാബു
പനയാലി 2 വാലസ് പോൾ
പിരാരൂർ 4 സിജോ ചോവാരാന്
പൊതിയാക്കര 1 അജികുട്ടൻ
തേവർ മഠം 2 മെർലി ആൻ്റണി
തോട്ടകം 2 സ്മിന ഷൈജു
വട്ടപ്പറമ്പ് 1 അൽഫോൻസാ പൗലോസ്
യോർധനപുരം 3 സോഫി വര്ഗീസ്
യുഡിഎഫ് – 6 എൽഡിഎഫ്- 10 ബിജെപി+ – 0
കല്ലൂർകാട് ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
ചാറ്റുപാറ 3 ബിജി ജന്റലി
കല്ലൂർകാട് 3 ഷീന സണ്ണി
കലൂർ 5 സുജിത് ബേബി
മലനിരപ്പു 1 ആശ ജിഫി
മാനിയന്ത്രം 3 ഷൈനി സണ്ണി
മരുതൂർ 2 ജിജി തോമസ്
നാഗപ്പുഴ 1 ജെറീഷ് ജോസ്
നേരംപുഴ 1 ബിനു എം വി td>
പത്താകുതി 3 റെജി വിൻസെന്റ്
പെരുമങ്കണ്ടം 3 സൂസമ്മ പോൾ
തഴുവംകുന്നു 1 അനിസ് ക്ലറ്റ്സ്
വഴിയഞ്ചിറ 1 ടോണി വിൻസെന്റ്
വെള്ളാരംകല്ല് 2 ജോർജ് ജോൺ
യുഡിഎഫ് – 3 എൽഡിഎഫ്- 2 ബിജെപി+ – 1
കാഞ്ഞൂർ ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
ആരംകാവ് 3 സെബാസ്റ്റ്യൻ പോൾ
ബസാർ 2 എം.എൽ .ജോസ്
ചെങ്കൽ ഈസ്റ്റ് 4 സന്ധ്യ ജോൺ
ചെങ്കൽ വെസ്റ്റ് 2 ആൽബിൻ ആൻ്റണി
ഈസ്റ്റ് അങ്ങാടി 2 വിജി ബിജു
കാഞ്ഞൂർ 3 കെ.ആർ. ശ്യാമള ടീച്ചർ
കാഞ്ഞൂർ നോർത്ത് 1 അനീഷ് രാജൻ
കൂലിക്കര 4 എം.പി ലോനപ്പൻ
പടിഞ്ഞാറും ഭാഗം 3 സരിത ബാബു
പാറപ്പുറം 1 ഗ്രേസി ദയാനന്ദൻ
പുതിയേടം നോർത്ത് 1 അമ്പിളി ശ്രീകുമാർ
പുതിയേടം സൗത്ത് 1 അശോകൻ പറത്തപ്പിള്ളി
തിരുനാരായണ പുരം 1 ഐഷ ജമാൽ
തുരവുംകര 4 ഹണി ഡേവിസ്
വല്ലം കടവ് 1 അശ്വതി ഷൈൻ
യുഡിഎഫ് – 7 എൽഡിഎഫ്- 6 ബിജെപി+ – 0
കറുകുറ്റി ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
കേബിൾ നഗർ 3 ഷൈനി ജോർജ്
എടക്കുന്നു 3 റെജി ജോർജ് ചക്യേത്
എടക്കുന്നു ഈസ്റ്റ് 2 റാണി പോളി
ഏഴാറ്റുമുഖം 1 ഉഷ മനോഹരം
കരമറ്റം 1 കെ പി അനീഷ്
കരയാംപറമ്പ് ഈസ്റ്റ് 1 കുഞ്ഞമ്മ ജേക്കബ്
കരയാംപറമ്പ് വെസ്റ്റ് 2 ഷൈബി പോളി
മലയാംകുന്ന് 4 ഷാജു വി തെക്കേക്കര
മൂന്നാംപറമ്പ് 3 അരുൺകുമാർ കെ കെ
ഞാളൂക്കര 1 പി കെ ബാലകൃഷ്ണൻ
പടുവപ്പുറം 1 മറിയ ആന്റണി
പലിശ്ശേരി 2 മറിയ ആന്റണി
പള്ളിയങ്ങാടി 3 ബാബു സാനി
പന്തക്കൽ 1 ഗ്രേസി സെബാസ്റ്റ്യൻ പിണടത്
പീച്ചാനിക്കാട് 1 ജോജി കല്ലൂക്കാരൻ
റെയിൽവേ സ്റ്റേഷൻ 1 ജാസ്മിൻ സാബു
വാഴച്ചാൽ 2 ജോമോൻ ജോർജ്
യുഡിഎഫ് – 12 എൽഡിഎഫ്- 4 ബിജെപി+ – 0
കരുമാല്ലൂർ ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
ആടുവത്തുരുത് 1 എ.എം. അബു
ചെട്ടിക്കാട് 1 പി.എം..ദിപിൻ
ഈസ്റ്റ് വെളിയത്തുനാട് 3 സൈഫുനീസ റഷീദ്
കടൂപ്പടം 3 മുഹമ്മദ് അഷറഫ്
കളിക്കുഴി 2 കൊച്ചുറാണി ജോസഫ്
കരുമാല്ലൂർ 2 പി.ആർ പ്രമോദ്
മനക്കപാടി സൗത്ത് തോപ്പ് 3 ഷിജു
മനക്കപ്പടി 1 പ്രബിത ജിജി
മനക്കപ്പടി നോർത്ത് 3 ഷിജി പീതാംബരൻ
മഞ്ഞളി 1 സജിത നിസ്സാർ
മറിയപ്പടി നോർത്ത് 6 വി.വി. ഷംസു
മറിയപ്പടി സൗത്ത് 1 അനിൽ
മറ്റുപുറം 1 ഉമൈബ യുസഫ്
പരുവക്കാട് 2 വഹീദ അബ്ദുൽ ലത്തീഫ്
തട്ടാംപടി നോർത്ത് 3 ലളിത സന്തോഷ്
തട്ടാംപടി സൗത്ത് 3 ശ്രീലത ലാലു
തെക്കെത്താഴം 1 എ.എം. അലി
യു സി കോളേജ് 2 ജിഷ മനോജ്
വയലോടാം 3 റഷീദ മുഹമ്മദാലി
വെസ്റ്റ് വെളിയത്തുനാട് 3 നാസിർ
യുഡിഎഫ് – 7 എൽഡിഎഫ് – 12 ബിജെപി+ – 1
കവളങ്ങാട് ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
ആലുങ്കൽ 1 ജാൻസി തോമസ്
ആവോലിച്ചാൽ 1 അബിമോൻ മാത്യു
ചെമ്പന്കുഴയ് 1 ആശ സന്തോഷ്
കവളങ്ങാട് സൗത്ത് 1 റീന എൽദോ
മാരമംഗലം 4 ഷിജി അലക്സ്
നീണ്ടപാറ 3 ജിബിൻ പി ജോർജ്
നെല്ലിമറ്റം നോർത്ത് 3 വര്ഗീസ് എബ്രഹാം
നെല്ലിമറ്റം സൗത്ത് 3 സൗമ്യ സനൽകുമാർ
നേര്യമംഗലം നോർത്ത് 1 ഉലഹന്നാൻ (സവിത ജോസ്)
നേര്യമംഗലം സൗത്ത് 1 അനീഷ് മോഹനൻ
ഊന്നുകൾ 5 ജോഷിയ കുര്യാക്കോസ്
പരീക്കണ്ണി 2 ബീന ബെന്നി
പെരുമണ്ണൂർ 2 ജോബി ജേക്കബ്
തടിക്കുളം 2 ജസ്റ്റിൻ ജോസ്
തലക്കോട് 4 സൈജൻറ് ചാക്കോ
തെൻകോഡ് 2 ലിസി ജോയ്
ഉപ്പുകുളം 3 വത്സ ജോൺ
വില്ലംചിറ 1 ആൻസി ബിനോയ്
യുഡിഎഫ് – 9 എൽഡിഎഫ്- 7 ബിജെപി+ – 1
കീരംപാറ ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
ചെമ്പിക്കോട് 4 ബിജി ജോണി
ചെങ്കര 2 സിനി യാക്കോബ്
കരിയിലപ്പാറ 3 സാബു വര്ഗീസ്
കീരംപാറ 2 ദിവ്യ നൈജു
കോരികുളം 1 ബിന്ദു മോഹൻദാസ്(ട്രീസ ജൂലി)
മുറ്റത്തുകണ്ടം 2 ലിസി ജോൺ
നാടുകാണി 1 ബീന ജോഷി
ഊഞ്ഞാപ്പാറ 1 അയ്യപ്പൻ ചാർത്താവ്
പാലമറ്റം 3 ബെന്നി പോൾ
പരേഡ് 4 വര്ഗീസ് വി.കെ
പുന്നെക്കാട് നോർത്ത് 2 ജെസി ജോസ്
പുന്നെക്കാട് സൗത്ത് 3 ബിനോയ് ചാക്കോ(ബിനോയ് സി )
വേലിയേൽച്ചാൽ 1 ബിജു ചെറിയാൻ
യുഡിഎഫ് – 8 എൽഡിഎഫ്- 3 ബിജെപി+ – 0
കീഴ്മാട് ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
അശോകപുരം നോർത്ത് 3 ലിസി സെബാസ്റ്റ്യൻ
ചക്കൻകുളങ്ങര 1 അനുകുട്ടൻ
ചാലക്കൽ 4 സൗജത് ജലീൽ
ചാലക്കൽ ഈസ്റ്റ് 4 ഷാഹിറ
ചുണങ്ങംവേലി 1 എൽസി ജോസഫ്
ചുണങ്ങംവേലി സെന്റർ 5 സാജു മത്തായി
ചുണങ്ങംവേലി വെസ്റ്റ് 1 പൗളി ജോണി
ഇടയപ്പുറം 1 കാജാ മൂസ
ഇടയപ്പുറം വെസ്റ്റ് 2 സാഹിദ അബ്ദുൽസലാം
എരുമതല 2 അഭിലാഷ് അശോകൻ
കീരം കുന്നു 3 ഇസ്മായിൽ
കീഴ്മാട് 2 പ്രീത റെജികുമാർ
കീഴ്മാട് സെന്റർ 2 ബീന ബാബു
കുന്നുംപുറം 1 അബു
കുറ്റമശ്ശേരി 3 കെ.എ.രമേശ്
കുറ്റമശ്ശേരി ഈസ്റ്റ് 4 വി.വി.മന്മഥൻ
നാലാം മൈൽ 4 ജിഷ റിജോ
തൊട്ടുമുഖം 3 സതി ടീച്ചർ
തൊട്ടുമുഖം വെസ്റ്റ് 1 കുഞ്ഞുമുഹമ്മദ് സൈതാലി
യുഡിഎഫ് – 5 എൽഡിഎഫ്- 11 ബിജെപി+ – 0
കിഴക്കമ്പലം ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
അമ്പുനാട് 2 മിനി രതീഷ്
ചേലക്കുളം 1 അനൂപ്. പി.എച്
ചൂരക്കോട് 4 ഷിബു പോൾ
കണ്ണമ്പുറം 4 സുരേഷ് എം പി
കരിക്കുലം 2 വിനോദ് കെ പി
കവുങ്ങാപറമ്പ് 3 അബ്ദുൽ റഹ്മാൻ പി എം
കിഴക്കമ്പലം 2 ജിൻസി അജി
കുമ്മനോട് 5 ഹഫീസ് ഹൈദർ അലി
കുന്നതുകൂടി 2 പ്രസീല എൽദോ
മക്കിനിക്കര 1 ചിന്നമ്മ പൗലോസ്
മലയിടംതുരുത് 2 ജിൻസി ബിജു
മ്ലേക്കമോളം 2 രാധാമണി ധാരണീന്ദ്രൻ
ഞാറള്ളൂർ 4 വത്സ ടീച്ചർ
ഊരക്കാട് 4 സീന രജി
പഴങ്ങനാട് 3 എം വി ജോർജ്
പൊയ്യകുന്നം 1 ടിഷിയോല വര്ഗീസ്
പൂക്കാട്ടുപടി 3 കെ വി ജേക്കബ്
താമരച്ചാൽ 2 ദീപ ടീച്ചർ
വിലങ്ങു 3 ലാലു വര്ഗീസ്
യുഡിഎഫ് – 0 എൽഡിഎഫ്- 0 ബിജെപി+ – 0
കൂവപ്പടി ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
ഐമുറി 2 കുഞ്ഞുമോൾ തങ്കപ്പൻ
ഐമുറി ഈസ്റ്റ് 3 ഫെജിന് പോൾ
ആലാട്ടുചിറ 2 സാബു പതിക്കൽ
ആയത്തുപടി 1 പി.പി.അൽഫോൻസ് മാസ്റ്റർ
ചേരാനല്ലൂർ 3 സാനി ജോർജ്
ചേരാനല്ലൂർ ഈസ്റ്റ് 3 മിനി മോൾ പൗലോസ്
ചെട്ടിനാട 2 പി.ശിവൻ
കാവുംപുറം 1 ഉഷാദേവി
കാവുംപുറം നോർത്ത് 3 ശ്യാമള രാജൻ
കോടനാട് 3 മായാ കൃഷ്ണകുമാർ
കൂവപ്പടി നോർത്ത് 3 സുധ രാജു
കൂവപ്പടി സൗത്ത് 2 അഭിലാഷ് മാധവൻ
കുറിച്ചിലക്കോട് 3 ബിനു മതംപറമ്പിൽ
കുറിച്ചിലക്കോട് ഈസ്റ്റ് 2 സിന്ധു അരവിന്ദ്
മങ്കുഴി 1 മിനി ജോസ്
മാവേലിപ്പടി 3 സ്റ്റെല്ല സാജു
പടിക്കലപ്പാറ 1 ജെസ്സി ഷിജി
പ്യൂപ്പണി 2 മേഴ്സി പൗലോസ്
തോട്ടുവ 4 സാജൻ സി.ബി.
ത്രിവേണി 2 ശശികല രമേശ്
യുഡിഎഫ് – 11 എൽഡിഎഫ്- 6 ബിജെപി+ – 3
കോട്ടപ്പടി ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
ചേലയ്ക്കാപ്പിള്ളി 3 ഷിമോൾ ബേബി
ചെരങ്ങാനാൽ ടൌൺ 3 എം.കെ വേണു
കല്ലുമല 3 ബിനോയ് ജോസഫ്
കൊള്ളിപ്പറമ്പ് 2 ജോയ് എബ്രഹാം
കോട്ടപ്പടി 1 ബിസി ജോസ്
മുന്തൂർ 2 അഭിജിത് എം. രാജു
മുട്ടത്തുപാറ 2 ഷാന്റി എൽദോസ്
നാഗഞ്ചേരി 1 അജിത വിൽസൺ
പായിപ്ര 3 പരീക്കുട്ടി കുന്നതാണ്
പ്ലാമൂടി 1 ധന്യ അനിൽകുമാർ
തുരങ്കം 3 റംല മുഹമ്മദ്
ഉപ്പുകണ്ടം 1 എം.കെ എൽദോസ് മാറ്റമന
വടശ്ശേരി 1 അമ്പിളി മാണി
യുഡിഎഫ് – 6 എൽഡിഎഫ് – 5 ബിജെപി+ – 0
കൊടുവള്ളി ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
ചെറിയപ്പിള്ളി 2 സിന്ധു മനോജ്
ഡോ അംബേദ്കർ 4 ഷെറീന അബ്ദുൽകരീം
ഈസ്റ്റ് ചെറിയപ്പിള്ളി 2 ഓ.എം.ജോബി
ഈസ്റ്റ് കൈതാരം 3 സന്ധ്യ കൃഷ്ണൻ
ഈസ്റ്റ് കൊടുവള്ളി 1 പ്രീതി നെൽസൺ
കൈതാരം 3 പി.സി.ബാബു
കിഴക്കേ വള്ളുവള്ളി 3 റിനി മിൽട്ടൺ
കിഴക്കേപ്രം 3 മജ്ഞുമോൾ
കൊച്ചാൽ 2 ജെസ്സി ലാലു
കൂനമ്മാവ് 1 ഡെലീന ബിജു പഴമ്പിള്ളി
കൊട്ടുവള്ളിക്കാവ് 1 ബിജു പുളിക്കൽ
കുട്ടൻതുരുത് 2 സി.എം.രാജു
മന്നം 2 സി.കെ.അനിൽകുമാർ
പടിഞ്ഞാറേ കൈതാരം 1 ലിസ്സി റാഫേൽ
പഞ്ചായത്ത് 3 വി.എച്.ജമാൽ
സൗത്ത് കൈതാരം 3 കെ.കെ.ശാന്താ
സൗത്ത് കൊടുവള്ളി 4 സജ്ന ഗിരീഷ്
സൗത്ത് തത്തപ്പിള്ളി 2 എൽ .ആദർശ്
തത്തപ്പിള്ളി 3 പി.എൻ .സന്തോഷ്
തൃക്കപ്പുറം 2 എം.ഡി.വേണു
വെസ്റ്റ് കൂനമ്മാവ് 2 ശ്രീജ പ്രമോദ്
വെസ്റ്റ് വള്ളുവള്ളി 3 വനജ അശോകൻ
യുഡിഎഫ് – 11 എൽഡിഎഫ് – 10 ബിജെപി+ – 1
ഐക്കാരനാട് ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
അംബേദ്കർ വാർഡ് 3 സീത ചക്രപാണി
ചാത്തമ്മ 4 ഷീബ സുനിൽ
ചേപ്പനം 2 അനീഷ്. സി. ടി
കൂമ്പയിൽ 3 ഷേർലി ജോർജ്
കുമ്പളം സെന്റർ 1 രേണുക ബാബു
കുമ്പളം നോർത്ത് 2 വി. എ. പൊന്നപ്പൻ
കുമ്പളം വെസ്റ്റ് 5 ശ്രീജിത്ത് പാലക്കാടൻ
മുണ്ടേമ്പിള്ളി 2 മിനി പ്രകാശൻ
ഒളരിൽ 3 രാജേശ്വരി സത്യൻ
പനങ്ങാട് സെന്റർ 4 രാഹുൽ. ടി. ആർ
പനങ്ങാട് സൗത്ത് 4 എം. വി. ഹരിദാസ്
പഞ്ചായത്ത് വാർഡ് 3 റസീന സലാം
പെരുമന 2 കെ. ആർ. പ്രസാദ്
പ്രണവം 3 സി. പി. രതീഷ്
പുതിയപാലം ജെട്ടി വാർഡ് 3 പി. യെസ്. ഹരിദാസ്
സ്കൂൾ വാർഡ് 3 ടി. എസ്. സജിത
ഉടയത്തും വാതിൽ 1 കല സുനിൽ
വിദ്യാഭവൻ 2 ഷീജ പ്രസാദ്
യുഡിഎഫ് – 9 എൽഡിഎഫ് – 7 ബിജെപി+ – 1
കുമ്പളങ്ങി ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
ആഞ്ഞിലിത്തറ 1 ഡോളി സാവി
അഴിക്കകം 3 എൻ എസ് സുബീഷ്
ഭുവനേശ്വരി ക്ഷേത്രം 4 എം പി രത്തൻ
എഴുപുന്ന ഫെറി 1 അമല
കള്ളാഞ്ചേരി 1 ആന്റണി ജോബി പനക്കൽ
കംസ്എയി മാർക്കറ്റ് 3 കെ കെ സുരേഷ് ബാബു
കെൽട്രോൺ ഫെറി 1 മാർഗരറ്റ് ലൗറെൻസ്
കുമ്പളങ്ങി സെൻട്രൽ ഈസ്റ്റ് 2 രാജീവ്
കുമ്പളങ്ങി സെൻട്രൽ വെസ്റ്റ് 1 ജാസ്മിൻ (ജാസ്മിൻ രാജേഷ്)
പഞ്ചായത്ത് ഓഫീസ് 1 മാർട്ടിൻ ആന്റണി
സെഹിയോൻ ഊട്ടുശാല 1 മേരി അമല (അമല റുസ്തം)
ശ്രീ നാരായണ ഗുരുവാര മഠം 2 സാബു തോമസ്
സെൻറ് ജോർജ് പള്ളി 1 ജ്യോതി പി ജെ
സെൻറ് ജോസഫ് ചാപ്പൽ 2 സീന ആന്റണി
സെൻറ് ജോസഫ് പള്ളി 1 ടെസ്സി ജേക്കബ്
സുബ്രഹ്മണ്യ ക്ഷേത്രം 2 തോമസ് ആന്റണി (ടോമി)
വാട്ടർ ടാങ്ക് 2 ഷീല
യുഡിഎഫ്- 11 എൽഡിഎഫ് – 4 ബിജെപി+ – 0
കുന്നത്തുനാട് ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
ചെങ്ങറ നോർത്ത് 2 എ.പി കുഞ്ഞുമുഹമ്മദ്
ചെങ്ങറ സൗത്ത് 5 കെ.എം. സലിം
ചിറ്റനാട് 1 ജിജോ വി തോമസ്
എരുമേലി 2 എൻ .വി. രാജപ്പൻ
കൈതക്കാട് നോർത്ത് 3 വഹീദ മുഹമ്മദ്
കൈതക്കാട് സൗത്ത് 4 കെ.കെ. പ്രഭാകരൻ
മോറയ്ക്കല ഈസ്റ്റ് 4 സെലിൻ എബ്രഹാം
മോറയ്ക്കല വെസ്റ്റ് 1 ജെസ്സി ഷാജി
പള്ളിക്കര 1 അബൂബക്കർ പി.പി (ബാവു)
പറക്കോട് 3 എ.വി. ജേക്കബ്
പറക്കോട് ഈസ്റ്റ് 3 ടി.വി. ശശി
പട്ടിമറ്റം 2 ശ്യാമള സുരേഷ്
പെരിങ്ങാല നോർത്ത് 1 നെസി ഉസ്മാൻ
പെരിങ്ങാല സൗത്ത് 1 അംബിക സുരേന്ദ്രൻ
പെരിങ്ങാല വെസ്റ്റ് 1 പദ്മകുമാരി വിശ്വനാഥൻ
പിണർമുണ്ട 4 സുലൈഖ റഫീഖ്
പുന്നോര്ക്കോടെ 1 എം.എൻ . കൃഷ്ണകുമാർ
വെമ്പിള്ളി 2 മോളി എബ്രഹാം മലയിൽ
യുഡിഎഫ് – 15 എൽഡിഎഫ് – 3 ബിജെപി+ – 0
കുന്നുകര ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
ആറ്റുപുറം 3 പി.വി തോമസ്
അയിരൂർ 3 സി.എം വര്ഗീസ്
ചാലാക്ക 1 ടി.കെ അജികുമാർ
ചെറിയ തേയ്ക്കണം 3 ഷീബ കുട്ടൻ
കുന്നുകര ഈസ്റ്റ് 3 ഷീബ പോൾസൺ
കുന്നുകര സൗത്ത് 1 എം.പി തോമസ്
കുന്നുകര വെസ്റ്റ് 5 ഷാനിബ മജീദ്
കുത്തിയതോട് നോർത്ത് 3 ഫ്രാൻസിസ് തറയിൽ
കുത്തിയതോട് സൗത്ത് 3 ഷിജി പ്രിൻസ്
കുറ്റിപ്പുഴ 3 ഷീജ ഷാജി
മലയിക്കുന്നു 3 ഷിജി ജോഷി
സൗത്ത് അടുവാശ്ശേരി 4 സീന സന്തോഷ്
വടക്കേ അടുവാശ്ശേരി 2 രതി സാബു
വയക്കര ഈസ്റ്റ് 1 പി.എ കുഞ്ഞുമുഹമ്മദ്
വയക്കര വെസ്റ്റ് 1 സി.യു ജാബർ
യുഡിഎഫ് – 8 എൽഡിഎഫ് – 5 ബിജെപി+ – 2
കുട്ടമ്പുഴ ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
ആനക്കയം 1 തങ്കമ്മ.പി.കെ.
ആറാട്ടുചിറ 3 ബിൻസി മോഹനൻ
ഇടമലയാർ 2 ലിസി ആൻ്റണി
ഇഞ്ചത്തൊട്ടി 2 മാത്യു ജോർജ്
കല്ലേലിമേട് 1 കാന്തി വെള്ളക്കയ്യൻ
കുട്ടമ്പുഴ 1 ജോസ് ജോസഫ് (കെ.ജെ.ജോസ്)
കുട്ടിയാംചാൽ 1 അബ്ദുൽകരീം പരീത് ( സി.പി.അബ്ദുൽകരീം)
മാമലക്കണ്ടം 1 അരുൺ ചന്ദ്രൻ
മണികണ്ഠൻചാൽ 4 ബൈജു (കെ.കെ.ബൈജു)
പെനോർകുടി 3 സുശീല ലൗജൻ
പൊയ്ക 5 സന്ധ്യ ലാലു
പൂയംകുട്ടി 2 ഫ്രാൻസിസ് ആൻ്റണി
തളിപ്പറ 1 മാറിയപ്പൻ നെല്ലിപ്പില്ല
തട്ടേക്കാട് 4 ജബ്ബാർ.പി.പി.
തുണ്ടത്തിൽ 1 വിജയമ്മ ഗോപി
ഉരുളന്താണ്ണി 1 നിബി ഐസക് (നിബി അബി)
വടാട്ടുപാറ 1 ഉഷ അയ്യൻപിള്ള
യുഡിഎഫ് – 6 എൽഡിഎഫ് – 10 ബിജെപി+ – 0
കുഴുപ്പിള്ളി ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
അയ്യമ്പിള്ളി ഈസ്റ്റ് 3 കെ. എ. ശിവൻ
അയ്യമ്പിള്ളി വെസ്റ്റ് 1 അബീന സിങ്ജിൻ
ബ്ലോക്ക് ഓഫീസ് വാർഡ് 2 വർഷ ഹരീഷ്
ചെറുവയ്പ്പു 1 രജിത സജീവ്
ചെറുവയ്പ്പു സൗത്ത് 1 വി. എം. പ്രിയദർശൻ
ധീരജവാൻ 1 എ. പി. കിഷോർ
ഗോവ്ട് ഹോസ്പിറ്റൽ വാർഡ് 1 എ. എ. അനിൽ
കുഴുപ്പിള്ളി 2 എം. എൽ . പോൾസൺ
മനപ്പിള്ളി 2 ഷീബ പ്രദീപ്
പള്ളത്താംകുളങ്ങര 3 സിന്ധു രാജൻ
തറവാട്ടം 3 സിന്ധു രാജേഷ്
തുണ്ടിപ്പുറം നോർത്ത് 2 സിന്ധു ബാബു
തുണ്ടിപ്പുറം സൗത്ത് 1 കെ. കെ. ചെല്ലപ്പൻ
യുഡിഎഫ് – 4 എൽഡിഎഫ് – 6 ബിജെപി+ – 1
മലയാറ്റൂർ- നീലീശ്വരം ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
ഇല്ലിത്തോട് 7 സജീവ് ചന്ദ്രൻ
കടപ്പറ 5 ഷാജിൻ കണ്ടതിൽ
കാളമ്പാറ്റ് പുരം 2 ലിസി റോസികെ
കാർഥാന പുരം 3 സ്റ്റീഫൻ മാടവന
കൊറ്റമം 1 കെ.ജെ പോൾ മാസ്റ്റർ
കുന്നിലങ്ങാടി 2 ലിജി ടോമി
മധുവിന് മേൽ 4 ഷൈനി
മലയാറ്റൂർ 3 സലോമി ടോമി കടപ്പറമ്പിൽ
മൂലം കുഴി 1 ആതിര ദിലീപ്
മുണ്ടേങ്ങാ മാറ്റം 1 ആനി ജോസ്
നടുവട്ടം 1 ജിൻസി ബെന്നി
നീലീശ്വരം വെസ്റ്റ് 4 ഷീബ ബാബു
നീലേശ്വരം ഈസ്റ്റ് 3 വിജി റെജി
പുറംതോട് 2 അനിമോൾ ബേബി
തോട്ടുവ 2 മിനി സുരേന്ദ്രൻ
വിശ്വകർമ പുരം 3 ബിബി സെബി
വെസ്റ്റ് കോളനി 3 മിനി ബാബു
യുഡിഎഫ് – 8 എൽഡിഎഫ് – 8 ബിജെപി+ – 0
മണീട് ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
ചീരക്കാട്ടുപാറ 3 സന്തോഷ് കൊടുംകുളി (സന്തോഷ് . വി. കെ)
എഴക്കാരനാട് ഈസ്റ്റ് 1 ആലിസ് ബേബി
എഴക്കാരനാട് നോർത്ത് 1 എൽസി ജോർജ്
എഴക്കാരനാട് സൗത്ത് 3 സിന്ധു അനിൽ
കാരൂർ 1 ബീന ബാബുരാജൻ ( ബീന ബാബുരാജ്)
മണീട് 2 ശോഭ എലിയാസ്
മണീട് നോർത്ത് 2 സുരേഷ് ശിവരാമൻ നായർ( സുരേഷ് കുമാർ.ഇ.എസ്)
മേമ്മുഖം 1 ധന്യ സിനേഷ്
നെച്ചൂർ 1 എലിയാസ് ഐസക് ( പി. ഐ. എലിയാസ്(കുട്ടൻ))
നീർകുഴി 2 ഓമന വര്ഗീസ്
ഓട്ടുകമ്പനിപ്പടി 3 കെ. യെസ്. രാജേഷ്
പാമ്പ്ര 1 എൽദോ തോമസ് ( എൽദോ. കെ. തോമസ്)
വെട്ടിത്തറ 1 ജോസഫ്. വി. ജെ ( വി. ജെ. ജോസഫ്)
യുഡിഎഫ് – 9 എൽഡിഎഫ് – 4 ബിജെപി + – 0
മഞ്ഞള്ളൂർ ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
കദളിക്കാട് 1 എൻ .ജെ. ജോർജ് നമ്പ്യാപറമ്പിൽ
കദളിക്കാട് വെസ്റ്റ് 2 ഇ.കെ. സുരേഷ്
കപ്പു ഈസ്റ്റ് 2 നിർമല അനിൽ
കപ്പു നോർത്ത് 2 സാബു പുന്നേക്കുന്നേൽ
കപ്പു വെസ്റ്റ് 2 രാജശ്രീ അനിൽ ഒലിയപ്പുറത്
മടക്കത്താനം 4 റെനീഷ് റെജിമോൻ
മണിയൻതടം ഈസ്റ്റ് 2 സിന്ധു മണി
മണിയൻതടം വെസ്റ്റ് 2 റൂബി തോമസ്
മഞ്ഞളൂർ 1 ജെസ്സി ജെയിംസ്
വടക്കോടെ 1 മിനി ജോസ്
വാഴക്കുളം നോർത്ത് 1 ജോസ് പെരുമ്പിള്ളിക്കുന്നേൽ
വാഴക്കുളം സൗത്ത് 2 ലിസി ജോണി
വേങ്ങച്ചുവട് 2 ടോമി തന്നിട്ടമ്മാക്കൽ
യുഡിഎഫ് – 6 എൽഡിഎഫ് – 5 ബിജെപി + – 0
മഞ്ഞപ്ര ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
ചന്ദ്രപുര 2 സരിത സുനിൽ
എലവന്തി 2 സന്തോഷ് തോമസ്
കരിങ്ങാലിക്കാട് 3 വിനോദ് മര്ദന്
മേരിഗിരി 2 ലീന ബെന്നി
മുളരിപ്പടം 1 അൽഫോൻസാ ഷാജൻ
നാടമുറി 2 രാജു ഡേവിസ്
നടുവട്ടം ഈസ്റ്റ് 1 ടിജി ബിനോയ്
നടുവട്ടം വെസ്റ്റ് 1 ഡേവിസ് മണവാളൻ
പുതുമന 2 ഷിമ്മയ് ബൈജു
ആർ സി ചർച് 3 സരിത സുനിൽ
തവളപ്പാറ ഈസ്റ്റ് 1 ചെറിയാൻ തോമസ്
തവളപ്പാറ വെസ്റ്റ് 2 വര്ഗീസ് തോമസ് (ഫ്ര)
വടക്കുംഭാഗം 1 ബിജി സാജു കോലാട്ടുകൂടി
യുഡിഎഫ്- 12 എൽഡിഎഫ് – 1 ബിജെപി + – 0
മഴുവന്നൂർ ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
ബ്ലാൻഡേവർ 1 അമ്മുക്കുട്ടി സുദർശനൻ
ചീനിക്കുഴി 3 ജോർജ് .കെ.കെ.
ചെറുനെല്ലാട് 1 അലി ജോസ്
എഴിപ്രം 2 ബേബി കുര്യാച്ചൻ
കടക്കേനട 1 ബെന്നി മാത്യു
കാമാര്ത്താ 2 സതി രാജൻ
കുന്നക്കുരുടി 2 ജോയ്കുട്ടി
കുട്ടിപ്പിള്ളി 1 അനു ഇ.വര്ഗീസ്
മംഗലത്തു നട 3 ലതീഷ് .കെ.അയ്യപ്പൻ
മണ്ണൂർ 1 ധന്യ ജയശേഖർ
മഴുവന്നൂർ 4 പി.എൻ . സുദർശനൻ
നെല്ലാട് 1 ഫിലിപ്പ് .വി.( ബേബി)
പഞ്ചായത്ത് ഓഫീസ് 4 വിജയലക്ഷ്മി
പാതാളപ്പറമ്പ് 1 നളിനി മോഹനൻ
തട്ടാമുകൾ 1 ബെറ്റിന എൽദോ
തൃക്കളത്തൂർ 2 ലിജി തംപി
വലമ്പുർ 1 അരുൺ വാസു
വളയന്ചിറങ്ങര 2 മിത മനോജ്
വീട്ടൂർ 5 ഷൈനി കുര്യാക്കോസ്
യുഡിഎഫ് – 12 എൽഡിഎഫ് – 7 ബിജെപി + – 0
മൂക്കന്നൂർ ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
എട്ടര 1 ജിഷ ജോജി
അഴകം 1 ജയാ രാധാകൃഷ്ണൻ
ബസേലിയസ് നഗർ 2 ബിബീഷ് കെ. വി
ഏടലക്കാട് 2 ഡെയ്സി ഉറുമീസ്
ഹോർമിസ് നഗർ 1 എലിയാസ് കെ തറിയാൻ
കണ്ണൻ ദേശം 3 മോളി വിൻസെന്റ്
കൊക്കുന്നു 2 ബിജു പാലാട്ടി
കൂട്ടാല 1 എം. പി ഔസെഫ്
മൂക്കന്നൂർ ചർച് 2 ലീലാമ്മ പോൾ
മൂക്കന്റ് ടൗൺ 2 എ. സി. പൗലോസ്
പറമ്പയം 1 ബീന ജോൺസൻ
പൂതംകുട്ടി 1 വി. സി കുമാരൻ
താബോർ 4 സ്വപ്ന ജോയ്
വട്ടേക്കാട് 4 സൂസൻ എലിയാസ്
യുഡിഎഫ് – 9 എൽഡിഎഫ് – 3 ബിജെപി + – 0
മുടക്കുഴ ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
അകനാട് നോർത്ത് 3 സിനു ശശി
അകനാട് സൗത്ത് 1 യെസ്.നാരായണൻ (ബാലു)
എളമ്പകപ്പിള്ളി നോർത്ത് 3 ബിന്ദു ഉണ്ണി
എളമ്പകപ്പിള്ളി സൗത്ത് 2 പി.കെ.ശിവദാസ്
മീമ്പാറ 2 ലിസി മത്തായി
മുടക്കുഴ ഈസ്റ്റ് 1 എൽസി പൗലോസ്
മുടക്കുഴ വെസ്റ്റ് 1 അജിത്കുമാർ.എ.ടി.
പാണ്ടിക്കാട് 2 ഷോജ റോയ്
പെറ്റമല 3 മിനി ഷാജി
പ്രളയക്കാട് നോർത്ത് 2 ജിഷ സോജൻ
പ്രളയക്കാട് സൗത്ത് 4 ബിബിൻ പുനത്തിൽ
തുരുത്തി 3 ഷൈമി വര്ഗീസ്
വാണിയപ്പിള്ളി 3 രാജു.പി.കെ .
യുഡിഎഫ് – 6 എൽഡിഎഫ് – 5 ബിജെപി + – 1
മുളന്തുരുത്തി ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
ആരക്കുന്നം 2 ഷീജ സുബി
ഇഞ്ചിമാല 4 ബിനോയ് ഹരിദാസ്
കരവട്ടെകുരിശു 1 ചെറിയാൻ (ജെയിംസ് താഴൂരത്)
കരിക്കോട് 3 സലോമി സിമോൺ
കാവും മുകൾ 2 ശാന്താ മോഹനൻ
മൂലേക്കുരിശ് 1 ജോർജ് മണി പാട്ടച്ചേരിൽ
പാടത്തുകാവ് 4 സാനി ജോർജ് പീച്ചനാട്ട്
പൈങ്ങാരപ്പിള്ളി 2 എ.കെ.ബാലകൃഷ്ണൻ
പെരുമ്പിള്ളി 1 ഷിബി തങ്കച്ചൻ
പൊള്ളേമുകൾ 3 ലീല ജോയ് മങ്കിടിയിൽ
പുളിക്കമാലി 5 വി.കെ.വേണു
റെയിൽവേ സ്റ്റേഷൻ 3 മരിയൻ വര്ഗീസ്
തുപ്പമ്പടി 1 രതീഷ് കെ.ദിവാകരൻ (മുത്ത്)
തുരുത്തിക്കര 3 നിജി ബിജു
വെട്ടിക്കൽ 4 ഓ.എ.മണി
വേഴപ്പറമ്പ് 3 രഞ്ജി കുരിയൻ കൊല്ലിനാൽ
യുഡിഎഫ് – 13 എൽഡിഎഫ് – 2 ബിജെപി + – 0
മുളവുകാട് ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
അടിക്കണ്ടം 1 ടി.എ. ഇന്ദിര
അംബേദ്ക്കർ ഗ്രാമം 3 റോസ് മേരി
ബോൾഗാട്ടി 2 വിജി ഷാജൻ
ഹോസ്പിറ്റൽ 2 ബോണി ആരുജ
കേരളേശ്വര പുരം 2 രാജീവ് . എം .ആർ
മുളവുകാട് നോർത്ത് 2 മിനി പോൾ
പനമ്പുകാട് നോർത്ത് 2 ദീപ്തി സാജൻ
പോഞ്ഞിക്കര 3 മെജോ .സി .എം
പൊന്നാരിമംഗലം 4 ശശി. പി.ആർ
സെൻറ് മേരീസ് 1 ആൻ്റണി അനീഷ്
ടി വി സെന്റർ 3 എം.ആർ. മധു
തണ്ടാശ്ശേരി 2 രമേശ്. കെ. ആർ
ടവർ ലൈൻ 3 സ്വപ്ന ബൈജു
വല്ലാർപാടം 1 എൽസി ജോർജ്
വട്ടേക്കാട്ടു 2 ബെന്നി
വാട്ടർ ടാങ്ക് 1 ഫെൽസി
യുഡിഎഫ് – 5 എൽഡിഎഫ് – 10 ബിജെപി + – 0
നായരമ്പലം ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
ആയുർവേദ ഹോസ്പിറ്റൽ 2 സരള കേശവൻ
ഭഗവതി അമ്പലം 1 ജോബി വർഗീസ്
കടുകുരിശ് 2 മേരി ജേക്കബ് കാട്ടുപറമ്പിൽ
കൊച്ചമ്പലം 3 സുമ വേണു
മനാട്ടുപറമ്പ് വെസ്റ്റ് 4 കെ.എസ്.രാജൻ
മനാട്ടുപറമ്പ് ഈസ്റ്റ് 1 ജെസ്സി ഷിജു
മംഗല്യ 5 ഇ.പി.ഷിബു
നെടുങ്ങാടി സെൻട്രൽ 1 എലിസബേത് ജോയ്സ് (ജോയ്സി തോമസ്)
പുത്തൻകടപുരം 1 അനിൽകുമാർ
രാമന്കുളങ്ങര 4 പരമേശ്വരൻ കാണിച്ചാടൻ
ക്ഷേത്രം വെസ്റ്റ് 3 സചിത്ര സരങ്ങൻ
തയ്യഴത് 4 എം.എസ്.സുമേഷ്
തെക്കേ നെടുങ്ങാടി 1 മേഘ ദിലീപ്
വടക്കേ നെടുങ്ങാടി 2 പി.ആർ.ബിജു
വാഡിൽ പള്ളി 1 അനിത തോമസ്
വെളിയത്താംപറമ്പ് 1 കെ.ബി.ജോഷി
യുഡിഎഫ് – 5 എൽഡിഎഫ് – 9 ബിജെപി + – 1
നെടുമ്പാശ്ശേരി ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
എയർപോർട്ട് വാർഡ് 3 എം.വി റെജി
അകപ്പറമ്പ് മേക്കാവ് 1 ആനി കുഞ്ഞുമോൻ
അത്താണി ടൗൺ 1 ബീന പൗലോസ്
ചമ്പന്നൂർ 3 പി.സി.സോമശേഖരൻ
ചെറിയ വാപ്പാലശ്ശേരി ഈസ്റ്റ് 1 വി.വൈ ഏലിയാസ്
ചെറിയ വാപ്പാലശ്ശേരി നോർത്ത് 3 സുമ സാബുരാജ്
ചെറിയ വാപ്പാലശ്ശേരി വെസ്റ്റ് 2 സി.വൈ .സബോർ
കല്പക നഗർ 1 പി.കെ അജി
കരക്കാട്ടുകുന്നു നോർത്ത് 3 സി.പി ഷാജി
കരക്കാട്ടുകുന്നു സൗത്ത് 2 ബിജി സുരേഷ്
കരിയാട് 1 വത്സല ബിജു
മള്ളുശ്ശേരി 2 ഷാന്റി ഷാജു
മേക്കാട് ഈസ്റ്റ് 2 മിനി എൽദോ
മേക്കാട് വെസ്റ്റ് 2 ലിസി ജോർജ്
നെടുമ്പാശ്ശേരി 3 സിദ്ധാർത്ഥൻ
പൊയ്ക്കാട്ടുശ്ശേരി 2 എൻ .വി ബാബു
പൊയ്ക്കാട്ടുശ്ശേരി സൗത്ത് 1 അംബിക പ്രകാശ്
തുരുത്തിശ്ശേരി 1 ഏലിയാമ്മ ഏലിയാസ്
വാപ്പാലശ്ശേരി 1 ലിസി ജോസ്
യുഡിഎഫ് – 8 എൽഡിഎഫ് – 10 ബിജെപി + – 0
നെല്ലിക്കുഴി ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
ചെറുവത്തൂർ 1 എം ഐ നാസ്സർ
ചിരാലട് 1 അരുൺ സി ഗോവിന്ദൻ
ചിറപ്പടി 2 ഫോസിയ ഷിയാസ്
ഹൈ സ്കൂൾ വാർഡ് 6 എം കെ സുരേഷ്
ഇടനാട് 3 ബിജു മാണി
ഇളമ്പര 3 സത്താർ വട്ടക്കുടി
ഇരമലർ 2 രഞ്ജിനി രവി
ഇരുമലപ്പടി 2 നദീറ പരീത്
കമ്പനിപ്പടി 1 റെഹാന നൂറുദ്ധീൻ
കാഞ്ഞിരക്കാട് മൂലം 4 എ ആർ വിനയൻ
കോടീപീടിക 5 പി എ ശിഹാബ്
കുറ്റിലഞ്ഞി 2 ആസിയ അലിയാർ
എം എം കവല 3 മൃദുല ജനാർദ്ദനൻ
മാവിൻ ചുവട് 1 താഹിറ സുധീർ
നെല്ലിക്കുഴി 2 സഹീർ കോട്ടപ്പറമ്പിൽ
പഞ്ചായത്ത് വാർഡ് 2 സൽ‍മ ജമാൽ
പഴുർ മൂലം 2 സൽ‍മ ലത്തീഫ്
സൊസൈറ്റി പടി 3 ഷാജഹാൻ വട്ടക്കുടി
തട്ടുപറമ്പ് 3 സി. ഇ. നാസർ
തുലശ്ശേരി കവല 5 സന്ധ്യ സുനിൽ കുമാർ
തൃക്കാരിയൂർ 4 ശോഭ രാധ കൃഷ്ണൻ
യുഡിഎഫ് – 7 എൽഡിഎഫ് – 11 ബിജെപി + – 3
ഞാറക്കൽ ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
അപ്പങ്ങാട് നോർത്ത് 1 മേരി കുഞ്ഞാപ്പൻ
അപ്പങ്ങാട് സൗത്ത് 1 ലൈമി ദാസ്
ആറാട്ടുവഴി 2 കെ. ടി. ബിനീഷ്
കോൺവെന്റ് 1 കൊച്ചുറാണി ജേക്കബ് (പാറക്കൽ)
ഹൈ സ്കൂൾ 1 പി. പി. ഗാന്ധി
ജയ്ഹിന്ദ് 2 കെ. ബി. ഗോപാലകൃഷ്ണൻ (ഗോപുട്ടൻ)
കടപ്പുറം 2 മിനി ദിലീപ്
കല്ലുമഠം-വലിയവട്ടം 4 മാണി സുരേന്ദ്രൻ
ലൈറ്റ് ഹൗസ് 3 റെനിൽ പള്ളത് (കുട്ടൻ)
മഞ്ഞനക്കാട് 3 ഷിൽഡ റിബെറോ
ഊടാറക്കൽ 2 ഷൈല അനിൽകുമാർ
പള്ളി 4 സജു മേനാച്ചേരി
പഞ്ചായത്ത് 1 മിനി രാജു കോലഞ്ചേരി
പെരുമ്പിള്ളി 3 ഡെയ്സി ജെയിംസ്
പൊഴീൽ 3 എ പി ലാലു
തരിശ് 3 കെ പി സുനിൽ
യുഡിഎഫ്- 9 എൽഡിഎഫ് – 5 ബിജെപി + – 2
ഒക്കൽ ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
ചേലാമറ്റം 2 മേഴ്സി ജോർജ്
ഇടവൂർ 2 അമ്പിളി ജോഷി
കരിക്കോട് 2 മിനി സാജൻ
കൊടുവേലിപ്പടി 3 രാമ ബാബു(രേവതി)
കൊടുവേലിപ്പടി ഈസ്റ്റ് 1 ജെസ്സി ഷാജു
കൂടാലപ്പാട് ഈസ്റ്റ് 3 കെ.കെ.സന്തോഷ്
കുന്നേക്കാട്ടുമല 3 ജിനീഷ് പി.എം.
നടുപ്പിലിത്തോട് 1 അൻവർ മുണ്ടത്
ഒക്കൽ 3 പി.കെ.സിന്ധു ടീച്ചർ
ഒക്കൽ നോർത്ത് 1 ലിസി ലിൻസ്
ഒക്കൽ തുരുത് 1 അൻവർ മരക്കാർ
ഓണംപിള്ളി 1 അനിൽ കെ.എൻ
പെരുമറ്റം 2 വിലാസിനി സുകുമാരൻ
താന്നിപ്പുഴ 2 ജോസ് വര്ഗീസ്
വല്ലം 2 ഫൗസിയ സുലൈമാൻ
വല്ലം നോർത്ത് 2 ബിൻസി അശോകൻ
യുഡിഎഫ് – 10 എൽഡിഎഫ് – 6 ബിജെപി + – 0
പൈങ്ങോട്ടൂർ ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
അയ്യങ്കര 4 സാബു മത്തായി ( സാബു മത്തായി തൊട്ടിയിൽ)
ചട്ടമറ്റം 5 സന്തോഷ് കെ കുമാർ( സന്തോഷ് കുഞ്ഞൻ)
കടവൂർ നോർത്ത് 1 ക്രിസ്റ്റിമോൾ ടി സി ( ക്രിസ്ടി ലീനസ്)
കടവൂർ സൗത്ത് 2 സിസ്സി ജെയ്സൺ
കുലപ്പുറം 1 ജോബി ജോസ് ( ജോബി തെക്കേക്കര)
മണിപ്പാറ 3 സുരേഷ് വേലപ്പൻ ( എ വി സുരേഷ് അലനാൽ)
നെടുവക്കാട് 2 ജാൻസി ഷാജി
ഞാറക്കാട് 1 ഡായി തോമസ്
ഒറ്റക്കണ്ടം 1 ജാൻസി ബിജു
പൈങ്ങോട്ടൂർ 1 കൊച്ചുത്രേസിയ രാജൻ ( ലിലി)
പാണകര 2 വിമല രമണൻ
പൂതക്കുളം 2 നിസാർ മുഹമ്മദ്
സൗത്ത് പുന്നമറ്റം 2 സ്റ്റെല്ല ബൈജു
യുഡിഎഫ്- 6 എൽഡിഎഫ് – 6 ബിജെപി + – 0
പായിപ്ര ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
കൂരിക്കാവ് 1 ആമിന മുഹമ്മദ് റാഫി
മാനറി 4 പി.എസ്.ഗോപകുമാർ
മുടവൂർ 1 പി.എ.അനിൽ പുതിയമഠത്തിൽ
മുടവൂർ ഈസ്റ്റ് 4 കെ.ഇ.ശിഹാബ്
മുളവൂർ 1 മനോജ് ഏനോതി
മുളവൂർ നോർത്ത് 3 സൈനബ കൊച്ചാക്കോൺ
മുളവൂർ സൗത്ത് 4 സൈനബ സലിം
നിരപ്പ് 1 ആന്റണി ജോസഫ്
ഒഴുപ്പാറ 2 സീനത് അസീസ്
പായിപ്ര 2 നസീമ സുനിൽ
പായിപ്ര ഈസ്റ്റ് 4 എം.പി.ഇബ്രാഹിം
പഞ്ചായത്ത് ഓഫീസ് വാർഡ് 1 മറിയംബീവി നാസ്സർ
പെരുമറ്റം 3 സുറുമി ഉമ്മർ
പെരുമറ്റം വെസ്റ്റ് 1 പി.എം.അബൂബക്കർ പാറക്കക്കുടി
പേഴയ്ക്കാപ്പിള്ളി ഹൈ സ്കൂൾ 7 വി.എച്.ഷെഫീഖ്
പേഴയ്ക്കാപ്പിള്ളി പള്ളിപ്പടി 1 നിഷ ടീച്ചർ
പുന്നോപാടി 1 ആലിസ്.കെ.ഏലിയാസ്
എസ് വളവ് 3 നൂർജഹാൻ നാസ്സർ
തട്ടുപറമ്പ് 3 സി.കെ.സിദ്ദിഖ്
തേരാപ്പാറ 2 മാത്യൂസ് വർക്കി
തൃക്കളത്തൂർ 4 എം.സി.വിനയൻ
തൃക്കളത്തൂർ ഈസ്റ്റ് 1 അശ്വതി ശ്രീജിത്ത്
യുഡിഎഫ്- 13 എൽഡിഎഫ് – 9 ബിജെപി + – 0
പാലക്കുഴ ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
ഇല്ലിക്കുന്ന് 3 ശോഭന മോഹനൻ
കരമാല 1 ദിൽഷാ മണികണ്ഠൻ
കരിമ്പന 3 ശോഭന മുരളീധരൻ
കോഴിപ്പിള്ളി 3 നിബു ഇടത്തിൽ
മംഗലശ്ശേരിത്താഴം 1 ജെയ്സൺ ജോർജ്
മാരിക നോർത്ത് 1 ആലിസ് ഷാജു
മാരിക സൗത്ത് 2 മേഴ്സി ജോസ്
പാലക്കുഴ സെൻട്രൽ 1 ജിബി സാബു
പാലക്കുഴ കാവും ഭാഗം 2 ജോസ് എൻ.കെ
പാലക്കുഴ നോർത്ത് 4 ജോഷി സ്കറിയ
പാലക്കുഴ സൗത്ത് 3 ടി.എൻ. സുനിൽ
ഉപ്പുകണ്ടം 2 സാലി ജോർജ്
വടക്കൻ പാലക്കുഴ 1 ഗോപി എൻ.കെ
യുഡിഎഫ്- 5 എൽഡിഎഫ്- 8 ബിജെപി + – 0
പല്ലാരിമംഗലം ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
അടിവാഡ് 1 ഷമീന അലിയാർ
ഈട്ടിപ്പാറ 2 ഷാജി മോൾ
കൂവള്ളൂർ 1 എ. എ. രമണൻ
കുറുപ്പുകണ്ടം 2 മൊയ്തു പി. കെ.
മടിയൂർ 1 ആമിന ഹസ്സൻ കുഞ്ഞു
മണിക്കിണർ 2 ഷംസുദീൻ മക്കാർ
മാവുടി 2 എ. പി. മുഹമ്മദ്
പൈമറ്റം 2 പി. എം. സിദ്ധിക്ക്
പല്ലാരിമംഗലം നോർത്ത് 2 അമീൻ ടി. എം.
പല്ലാരിമംഗലം സൗത്ത് 2 നിസമോൾ സിദ്ധിക്ക്
പുലികേന്നേപടി 2 നിസമോൾ ഇസ്മയിൽ
വല്ലച്ചിറ 2 പാത്തുമ്മ അബ്ദുൽ സലാം
വെള്ളറമറ്റം 1 മുബീന അലികുട്ടി
യുഡിഎഫ്- 8 എൽഡിഎഫ്- 3 ബിജെപി + – 0
പള്ളിപ്പുറം ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
ബീച്ച് വാർഡ് 2 ശിംമി പ്രീതൻ
ചക്കരക്കടവ് 3 സുനിത പ്രസാദ്
കോൺവെന്റ് -കടപ്പുറം റോഡ് 1 ബിന്ദു രാജേഷ്
ഗൗരീശ്വരം വാർഡ് 3 കെ.എൻ.ഷിബു
ജനത വാർഡ് 3 ഷെറി ആൻ്റണി അച്ചാരുപറമ്പിൽ
കോമരണത്തി വാർഡ് 1 ഇ.കെ.ജയൻ
കോവിലകം സൗത്ത് 2 എം ബി ശോഭിക
കോവിലകം വാർഡ് 1 ചന്ദ്രമതി സുരേന്ദ്രൻ
മാനായതുകാട് വാർഡ് 2 കെ.എം.പ്രസൂൺ
മോസ്ക് റോഡ് വാർഡ് 4 രമണി അജയൻ
മുനമ്പം ഹർബിയർ 3 സുനില ദയാലു
മുനമ്പം -ജനഹിത വാർഡ് 2 സുമ പ്രസാദ്
മുനമ്പം -കടപ്പുറം 2 സുനിൽ ദേവസ്സി
നേടിയറ 3 ഷൈജ ജോഷി
പള്ളിപ്പുറം 3 മേരി ഷൈൻ
പഞ്ചായത്ത് വാർഡ് 2 പി കെ രാധാകൃഷ്ണൻ
പബ്ലിക് ലൈബ്രറി 2 ബിന്ദു തങ്കച്ചൻ
രക്തേശ്വരി കടപ്പുറം വാർഡ് 3 ശാന്തിനി പ്രസാദ്
എസ് എം എച് എസ് വാർഡ് 4 രാധിക സതീഷ്
സഹോദര ഭവൻ വാർഡ് 2 വാസന്തി സലീവൻ
സാമൂഹ്യ സേവാ സംഘം 1 പി.എ.അജയൻ
തൃക്കടക്കാപ്പിള്ളി 1 ബേബി നടേശൻ
വാടയ്ക്കകം 2 കെ.കെ.ലെനിൻ
യുഡിഎഫ്- 6 എൽഡിഎഫ്- 17 ബിജെപി + – 0
പാമ്പാക്കുട ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
അഞ്ചെൽപെട്ടി 3 സിന്ധു ജോർജ് (മിനി)
ആയുർവേദ ഹോസ്പിറ്റൽ 2 ജിജോ. കെ. മാണി (ചാക്കോച്ചി)
ഇക്കരക്കണ്ടം 1 തങ്കച്ചൻ കുര്യാക്കോസ്
കൈനി 2 സിജി തോമസ്
കക്കയം 2 ഒ. എം. ചെറിയാൻ
എം ടി എം 2 സുഷമ മാധവൻ
മേമ്മുറി സൗത്ത് 2 എൻ . ആർ. ഷാജു (കുയിലൽ)
നെയ്ത്തുശാലപ്പടി 1 സന്തോഷ്
ഓണക്കൂർ 3 സി. ബി. രാജീവ്
പാമ്പാക്കുട 1 അമ്മിണി ജോർജ്
പിറമാടം 2 റീജമോൾ ജോബി
തട്ടുപാടം 3 ഷീല ബാബു
തൊടുവക്കുഴി 3 സുമ ഗോപി
യുഡിഎഫ്- 5 എൽഡിഎഫ്- 8 ബിജെപി + – 0
പാറക്കടവ് ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
എളവൂർ 2 സജിത വിജയകുമാർ
എളവൂർ നോർത്ത് 2 ബീന രവി
കോടുശ്ശേരി 2 താര സജീവ്
കുന്നപ്പിള്ളിശ്ശേരി 2 സി പി ദേവസ്സി(കുഞ്ഞപ്പൻ)
കുറുമശ്ശേരി ഈസ്റ്റ് 1 ഗോകുൽദേവ് ജി
കുറുമശ്ശേരി നോർത്ത് 2 ജിഷ ശ്യാം
കുറുമശ്ശേരി വെസ്റ്റ് 2 സി എൻ മോഹനൻ
മാമ്പറ ഈസ്റ്റ് 4 ദിയ മാർട്ടിൻ
മാമ്പറ വെസ്റ്റ് 1 സി പി അനിരുദ്ധൻ
മൂഴിക്കുളം 1 ഗ്ലാഡിസ് പാപ്പച്ചൻ
പാറക്കടവ് നോർത്ത് 3 റീന രാജൻ
പാറക്കടവ് സൗത്ത് 2 നവനീത് പി എൻ
പൂവത്തുശ്ശേരി 3 രജനി ഉണ്ണി
പുളിയനം 2 രാജമ്മ വാസുദേവൻ
പുളിയനം ഈസ്റ്റ് 1 ഇ എസ് നാരായണൻ(നാണപ്പൻ)
പുളിയനം സൗത്ത് 3 സന്ധ്യ സുകുമാരൻ
പുളിയനം വെസ്റ്റ് 5 എൻ വി രാമകൃഷ്ണൻ
വട്ടപ്പറമ്പ് 4 സെബാസ്റ്റ്യൻ വാഴക്കാല
യുഡിഎഫ്- 5 എൽഡിഎഫ്- 11 ബിജെപി + – 0
പിണ്ടിമന ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
അയക്കാട് 2 ജെയ്സൺ ഡാനിയേൽ
അയിരൂർപാടം 5 ഹസീന അലിയാർ
ഭൂതത്താൻകെട്ട് 1 ബിജുമോൻ പി കരുണാകരൻ നായർ (ബിജു പി നായർ)
ചേലാട് 1 അരുൺ വി കുന്നത് (കൊച്ചുകുടി)
മാലിപ്പാറ 2 മഞ്ജു മാത്യു (മഞ്ജു ജോയി)
മുത്തംകുഴി 4 സീതി മുഹമ്മദ്
നാടോടി 1 ജലജ പൗലോസ്
പടംമാലി 1 നോബിൾ ജോസഫ്
പഴങ്ങര 1 മോളി ജോസഫ് (മോളി കള്ളടിക്കൽ)
പിണ്ടിമന 2 സതി സുകുമാരൻ
പുളിമല 1 ഷേർലി മാർക്കോസ്
വെട്ടാമ്പാറ 3 സിബി പോൾ (സിബി എൽദോ)
വെറ്റിലപ്പാറ 1 രാമചന്ദ്രൻ കുറുമ്പൻ
യുഡിഎഫ്- 7 എൽഡിഎഫ്- 5 ബിജെപി + – 0
പൂതൃക്ക ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
ചൂണ്ടി 3 എ.സുബാഷ്
കറുകപ്പിള്ളി 3 സാലി ബേബി
കിങ്ങിണിമറ്റം 2 ഷിജിമോൾ അജയകുമാർ(ഷിജി അജയൻ)
കോലഞ്ചേരി 2 കുര്യാക്കോസ്.ടി.ജെ(കുരിയൻ ജോസഫ്)
കുറിഞ്ഞി 4 നീമ .കെ.സജു(നീമ ജിജോ)
മ്ലേക്രൂസ് 1 എൻ .എം.കുര്യാക്കോസ്
മീമ്പാറ 1 ഗീത ശശി
പാലാക്കാമറ്റം 3 ഷൈബി ബെന്നി
പത്താം മൈൽ 5 എം.പി.വര്ഗീസ്(ജോണി മണിച്ചേരിൽ)
പൂതൃക്ക ഈസ്റ്റ് 2 ടോയ് സജു(ഡോളി സജു)
പൂതൃക്ക വെസ്റ്റ് 3 രാജമ്മ രാജൻ
പുതുപ്പണം 1 പോൾ വെട്ടിക്കാടൻ
തമ്മാനിമറ്റം 3 വിജു നാഥുമൊളത്
വടയംപടി 1 ജോൺ ജോസഫ്
യുഡിഎഫ്- 6 എൽഡിഎഫ്- 8 ബിജെപി + – 0
പോത്താനിക്കാട് ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
ആനത്തുഴയ് 1 ആൻസി മാനുവൽ
ഇറപ്പുപാറ 2 മേരി തോമസ്
കല്ലട പൂതപ്പാറ 1 എം.സി. ജേക്കബ്
കോന്നൻപാറ 1 പ്രിയ പോൾ (പ്രിയ എൽദോസ്)
മഞ്ഞളംപാറ 2 ടി.എ കൃഷ്ണൻകുട്ടി
മാവുടി 4 സജി.കെ.വര്ഗീസ്
പറമ്പഞ്ചേരി 2 ലീലാമ്മ ജോസഫ്
പെരുനീർ 1 ജിമ്മി തോമസ്
പോത്താനിക്കാട് സെൻട്രൽ 1 ജെറീഷ് തോമസ്
പൊട്ടൻചിറ 1 എൽദോസ് വര്ഗീസ്(എൽദോസ് തുരുത്തേൽ)
പുളിന്താനം 1 അലക്സി സ്കറിയ
തായ്മറ്റം 2 ശാന്തി എബ്രഹാം(ശാന്തി ടീച്ചർ)
തൃക്കേപ്പടി 1 ചിത്ര മോഹനൻ
യുഡിഎഫ്- 8 എൽഡിഎഫ്- 5 ബിജെപി + – 0
പുത്തൻവേലിക്കര ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
ചേരുകടപ്പുറം 1 കെ സി ജോയി
ഇളന്തിക്കര 2 എം പി ജോസ്
കൊടികുത്തി കുന്ന് 1 മിനി ആൽബി
മലവണ 2 ലീല ബാബു
മേനാച്ചേരി കുന്ന് 4 സ്മിത ജോയി
പഞ്ഞിപ്പാല 2 ലീന അജി
പുളിയംതുരുത് 1 ലിസി ഷാജു
പുത്തൻവേലിക്കര ബസാർ 1 പ്രസീന വിവേകാനന്ദൻ
പുത്തൻവേലിക്കര നോർത്ത് 4 കെ എ ബിജു
പുത്തൻവേലിക്കര സൗത്ത് 4 ടി എൻ രാധാകൃഷ്ണൻ
പുത്തൻവേലിക്കര വെസ്റ്റ് 2 പി കെ ഉല്ലാസൻ
തേലത്തുരുത് 1 വി എസ് അനിക്കുട്ടൻ
തുരുത്തൂർ ഈസ്റ്റ് 3 പി വി ലെജു
തുരുത്തൂർ വെസ്റ്റ് 4 ഷൈനി ബിജു
തുരുത്തുപ്പുറം 1 സിൽവി പോൾ
വട്ടേക്കാട്ടു കുന്ന് 3 റീന ഫ്രാൻസിസ്
വെള്ളോട്ടുപുറം 1 അനു ജലദാസൻ
യുഡിഎഫ്- 9 എൽഡിഎഫ്- 8 ബിജെപി + – 0
രാമമംഗലം ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
കൈലോലി 1 പി. എം. പൈലി
കാവുങ്കട 3 സി. എ. സതീഷ്
കിഴുമുറി 3 ശോഭന ശിവരാജൻ
കൊടികുത്തിമല 2 അഡ്വ. കെ. എ. മിനികുമാരി
കോറംകടവ് 1 ജെസ്സി രാജു
കോട്ടപ്പുറം 1 ബീന തമ്പി
കൊട്ടാരതുമ്മുകൾ 4 സുരേഷ്കുമാർ
നെട്ടൂപാടം 1 ജോഷി
പതിക്കൽ 2 സ്മിത എൽദോസ്
രാമമംഗലം സെൻട്രൽ 2 പി. സി. ജോയ്
രാമമംഗലം കടവ് 2 സിന്ധു രവി (ആശ രവി)
ശിവലി 3 രഞ്ജിത്ത് വിജയകുമാർ
ഉന്നേക്കാട് 4 സിലി പോൾ
യുഡിഎഫ്- 6 എൽഡിഎഫ്- 6 ബിജെപി + – 0
രായമംഗലം ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
ആട്ടുപടി 2 ലതിക സുധൻ
അറുന്നൂറ്റി ആര് 3 ബിനീഷ് എം .എസ്
ഇരിങ്ങോൾ നോർത്ത് 2 മേരി പൗലോസ്
ഇരിങ്ങോൾ സൗത്ത് 2 സിജി സജു
കീഴില്ലം ഈസ്റ്റ് 1 മേരി അനിൽ വര്ഗീസ് (കുഞ്ഞുമോൾ)
കീഴില്ലം നോർത്ത് 1 ജ്യോതിഷ്കുമാർ
കീഴില്ലം വെസ്റ്റ് 2 ശോഭന അയ്യപ്പനുണ്ണി
കുറുപ്പുംപടി ഈസ്റ്റ് 1 അനിൽകുമാർ ടി.എ
മേല്മുറി 3 രാജൻ വര്ഗീസ്
മുടിക്കാരായി 2 പ്രീത എൽദോസ് – നരകത്തുകൂടി
നെല്ലിമൂലം 2 ഐസക് തുരുത്തിയിൽ (ചാണികുട്ടി)
പാട്ടശ്ശേരി മനപ്പാടി 3 സൗമിനി ബാബു
പീച്ചനാം മുകൾ 1 മുരളീധരൻ
പുള്ളിവഴി സൗത്ത് 4 ഷൈബി രാജൻ
പുള്ളിവഴി നോർത്ത് 2 ജോയ് വെള്ളാഞ്ചിയിൽ
പുള്ളിവഴി വെസ്റ്റ് 1 എൽദോ മാത്യു
രായമംഗലം നോർത്ത് 1 എൽസി
വയക്കര 5 ബേസ് പോൾ
വലയൻചിറങ്ങര 2 വിജി സജീവ് (അമ്പിളി സജീവ്)
വട്ടയ്ക്കാട്ടുപടി 1 പി.കെ അനസ്
യുഡിഎഫ്- 6 എൽഡിഎഫ്- 14 ബിജെപി + – 0
ശ്രീമൂലനഗരം ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
ചവറ 2 ഷേർലി സോണി
ഇടനാട് 2 സിന്ധു പാറപ്പുറം
കല്ലയം 1 അൽഫോൻസാ(ആൻസി വര്ഗീസ്)
പരതേട്ട 1 എൻ. സി. ഉഷാകുമാരി
പ്രസന്നപുരം 3 ബിജു കൈതോട്ടുങ്ങൽ
സൗത്ത് വെള്ളാരപ്പിള്ളി 1 അഞ്ചു ഷൈൻ പുത്തൻപുരക്കൽ
ശ്രീഭൂതപുരം ഈസ്റ്റ് 3 ഇ. കെ. ഷണ്മുഖൻ
ശ്രീഭൂതപുരം വെസ്റ്റ് 4 ഹാജിറ നാസർ
ശ്രീമൂലനഗരം ഈസ്റ്റ് 1 കെ. പി. അനൂപ്
ശ്രീമൂലനഗരം നോർത്ത് 4 വി .വി. സെബാസ്റ്റ്യൻ
ശ്രീമൂലനഗരം സൗത്ത് 3 ഷീജ റെജി
തെറ്റാലി 4 മഞ്ജു നവാസ്
തിരുവൈരാണിക്കുളം 1 എം. കെ. കലാധരൻ
തൃക്കണിക്കാവ് 3 രശ്മി മോഹൻദാസ്
തൃപ്രയാർ 3 സുലൈമാൻ പുതുവൻകുന്നു
വെള്ളാരപ്പിള്ളി 3 കെ. സി. മാർട്ടിൻ
യുഡിഎഫ്- 9 എൽഡിഎഫ്- 6 ബിജെപി + – 0
തിരുമാറാടി ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
കാക്കൂർ നോർത്ത് 3 സാജു ജോൺ
കാക്കൂർ സൗത്ത് 4 സ്മിത ബൈജു
മണ്ണത്തൂർ ഈസ്റ്റ് 2 രഞ്ജിത് ശിവരാമൻ
മണ്ണത്തൂർ നോർത്ത് 3 ലിസി റെജി
മണ്ണത്തൂർ വെസ്റ്റ് 1 ജോൺസൻ വർഗീസ്
ഒലിയപ്പുറം ഈസ്റ്റ് 1 മേഴ്സി ജോർജ്
ഒലിയപ്പുറം നോർത്ത് 2 പുഷ്പലത രാജു (ഷാന്റി)
ഒലിയപ്പുറം സൗത്ത് 3 പ്രശാന്ത് പ്രഭാകരൻ
ഒലിയപ്പുറം വെസ്റ്റ് 3 ഓ.എൻ വിജയൻ
തിരുമാറാടി ഈസ്റ്റ് 3 റീമ മുരളീധരകൈമൾ
തിരുമാറാടി നോർത്ത് 2 മായാ കെ.യെസ്
തിരുമാറാടി സൗത്ത് 4 കെ.ആർ പ്രകാശൻ
തിരുമാറാടി വെസ്റ്റ് 2 ലിസി രാജൻ
യുഡിഎഫ്- 4 എൽഡിഎഫ്- 9 ബിജെപി + – 0
തിരുവാണിയൂർ ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
ചെമ്മനാട് നോർത്ത് 1 അജി ( അജിത മണി)
ചെമ്മനാട് സൗത്ത് 2 ലിസി അലക്സ്
കക്കാട് 3 റെജി ഇല്ലിക്കാപറമ്പിൽ
കണ്ണ്യാട്ടു നിരപ്പ് 3 റെജി പി യോഹന്നാൻ
കൊക്കാപ്പിള്ളി 1 അജി
മാമല 1 ജെസ്സി സാബു
മരങ്ങാട്ടുള്ളി 1 സി ടി അഭിലാഷ്
മട്ടക്കുഴി -വെണ്മണി 2 കെ സി പൗലോസ്
മോനപ്പിള്ളി 3 സനൽ കുമാർ
മുറിയമംഗലം ഈസ്റ്റ് 3 ശാരദ ഗോപാലകൃഷ്ണൻ
പഴുക്കാമറ്റം 1 കൊച്ചുറാണി വർഗീസ്
തിരുവാണിയൂർ സിറ്റി 3 ബേബി വർഗീസ്
തിരുവാണിയൂർ സൗത്ത് 1 ഗീത നാരായണൻ നായർ
വണ്ടിപ്പേട്ട 3 ഐ വി ഷാജി
വെൻകിട മരങ്ങാട്ടുള്ളി 2 എം എം പത്രോസ്
വെണ്ണിക്കുളം 1 ഓമന രാമചന്ദ്രൻ
യുഡിഎഫ്- 3 എൽഡിഎഫ്- 12 ബിജെപി + – 0
തുറവൂർ ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
ആനപ്പാറ 4 ടി. ടി. പൗലോസ്
കിടങ്ങൂർ 2 ജോസഫ് പാറേക്കാട്ടിൽ
കിടങ്ങൂർ ഈസ്റ്റ് 1 ലിസി മാത്യു
കിടങ്ങൂർ നോർത്ത് 1 രാജി ബിനീഷ്
കിടങ്ങൂർ സൗത്ത് 2 വിൻസി ജോയ്
കിടങ്ങൂർ വെസ്റ്റ് 2 ജിൻടോ വർഗീസ്
പഴയപ്പൊങ്ങു 4 കെ . വി. സന്തോഷ് പണിക്കർ
പെരിങ്ങാംപറമ്പ് 2 ധന്യ ബിനു
ശിവാജി പുറം 2 ബിന്ദു വത്സൻ
തലക്കോട്ടു പറമ്പ് 3 ലത ശിവൻ
തുറവൂർ ടൌൺ 4 സിൽവി ബൈജു
തുറവൂർ വെസ്റ്റ് 1 ടെസ്സി പോളി
വാതക്കാട് 1 എം. എം. ജെയ്സൺ
യോർദ്ധനപുരം 4 കെ. വൈ വർഗീസ്
യുഡിഎഫ്- 5 എൽഡിഎഫ്- 7 ബിജെപി + – 1
ഉദയംപേരൂർ ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
ആമേട 2 ഇ എസ് ജയകുമാർ
കണ്ടനാട് 5 റീന ജോർജ്
കണ്ണേമ്പിള്ളി 3 സജു പൊങ്കാലയിൽ
കൊച്ചുപള്ളി 4 ജോൺ ജേക്കബ് (ജെ.ജെ)
കുറുപ്പശ്ശേരി 2 ഗിരിജ വരദൻ
മേലെക്കാട് 3 ഷീന സുനിൽ
മാങ്കായി കവല വെസ്റ്റ് 2 മിനി ദിവാകരൻ
മുതിരപ്പറമ്പ് 4 സി പി സുനിൽകുമാർ
നടക്കാവ് 4 പി വി ലോഹിതാക്ഷൻ
പെരുംതൃക്കോവിൽ 3 എം കെ അനിൽകുമാർ
പൂത്തോട്ട 1 ജയാ കേശവദാസ്
പുന്നക്കവെള്ളി 1 തുളസി
പുത്തൻകാവ് 3 റീന രവീന്ദ്രൻ
പുതുക്കുളങ്ങര 2 പി സി ബിനീഷ്
തട്ടാം പറമ്പ് 3 ടി പി ഷാജി
തെക്കൻ പറവൂർ മാർക്കറ്റ് 2 സജിത സുനിൽകുമാർ
തേരേക്കാൾ 1 ഉഷ പവിത്രൻ
ഉദയംപേരൂർ 3 ഷീജ ബാബു
ഉദയംപേരൂർ മാർക്കറ്റ് 2 കെ എസ് ദേവരാജൻ
വലിയകുളം ഈസ്റ്റ് 2 വിനോദ് ചന്ദ്രൻ
യുഡിഎഫ്- 16 എൽഡിഎഫ്- 3 ബിജെപി + – 0
വടക്കേക്കര ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
അണ്ടിപ്പിള്ളി കാവ് 1 രേഷ്മ ഗോപി
ചെട്ടിക്കാട് 3 ഷീബ അജൻ
കാറ്റത്തുരുത് 3 എം ഡി മധുലാൽ
കൊട്ടുവള്ളിക്കാട് 3 സിംല ഇ എസ്
കൊട്ടുവള്ളിക്കാട് വെസ്റ്റ് 3 സീന സജീവൻ
കുഞ്ഞിത്തൈ വെസ്റ്റ് 1 സി ബി ബിജി
കുഞ്ഞിത്തൈ ഈസ്റ്റ് 1 അനിൽ എലിയാസ്
മടപ്ലാതുരുത് -സൗത്ത് 2 വിജയമ്മ
മടപ്ലാതുരുത് -ഈസ്റ്റ് 1 കെ പി ഗോപിനാഥ്
മടപ്ലാതുരുത് -വെസ്റ്റ് 4 ഹോക്മിന് മാസ്റ്റർ
മാല്യങ്കര നോർത്ത് 1 കൃഷ്ണകുമാർ
മാല്യങ്കര സൗത്ത് 3 ലൈസ അനിൽ
മൂത്തകുന്നം 1 ദീപുലാൽ
മുറവൻ തുരുത്ത് 2 കെ യു ജിഷ
ഒറവന്തുരുത്ത് 1 മേഴ്സി സനിൽകുമാർ
പാളയത്തുരുത് 1 കെ കെ ഗിരീഷ്
തറയിൽകവല 2 ശ്രീദേവി സനോജ്
തുരുത്തിപ്പുറം 1 പ്രകാശൻ
വാവക്കാട് 1 കെ എം ആംബ്രോസ്
വാവക്കാട് -ഈസ്റ്റ് 2 രമ്യ രാജീവ്
യുഡിഎഫ്- 5 എൽഡിഎഫ്- 11 ബിജെപി + – 4
വടവുകോട്-പുത്തൻകുരിശ്ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
അടൂർ 3 എം കെ രവി
അമ്പലമേട് 1 കെ കെ അശോക് കുമാർ
ബ്രഹ്മപുരം 1 ബീന കുര്യാക്കോസ്
എഫ് എ സി ടി 3 കെ പി വിശാഖ്
കാണിനാട് 2 ലിസി സ്ലീബാ
കരിമുകൾ നോർത്ത് 4 എൻ വി ബെന്നി
കരിമുകൾ സൗത്ത് 2 പ്രീതി കൃഷ്ണകുമാർ
പീച്ചിങ്ങച്ചിറ 1 ഓമന ഷണ്മുഖൻ
പുലിയബാല്ലിമുകൾ 2 പി കെ വേലായുധൻ
പുത്തെൻക്രൂസ് 2 അംബിക നന്ദനൻ
പുറ്റുമാന്നൂർ 1 ലിസി ഏലിയാസ്
രാജര്ഷി 2 ബെന്നി പി പി (പുത്തൻവീട്ടിൽ)
രാമാലൂർ 2 മേരി പൗലോസ്
വടവുകോട് 2 ടി കെ പോൾ (പോളച്ചൻ)
വടയമ്പത്തുമാല 3 സോഫി ഐസക്ക്
വാരിക്കോളി 4 മഞ്ജു വിജയധരൻ
വേലൂർ 2 ലീന മാത്യു
യുഡിഎഫ് – 8 എൽഡിഎഫ് – 9 ബിജെപി + – 0
വളക്കം ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
ആവുണ്ട 5 എ. സോമൻ അയക്കറ്റു
ബെതാനിപ്പടി 1 ബിന്ദു ജോർജ്
ചെറിയ ഊരായം 2 ടിബു .സി. ജോൺ
ഗണപതി 3 പി .എം. മദനൻ
കടത്തി 1 ലീല ബാബു
കുന്നക്കൽ 1 ജേക്കബ് പൗലോസ്(യാക്കോബ് .പി. വട്ടംതട്ടൽ)
മനക്കപാടി 3 സുജാത സതീശൻ
മേക്കടമ്പു 2 എൽദോ ഉലഹന്നാൻ (ബാബു വെളിയത്)
പലനാട്ടികവല 2 പി.എ .രാജു പള്ളത്തു
പീച്ചാട് 2 രജിത സുധാകരൻ
പൊട്ടുമുകൾ 3 ആർ. രാമൻ വട്ടക്കാട്ടു
റാക്കാട് 3 സീമ അശോകൻ
ശക്തിപുരം 3 ദീപ്തി മനോജ്
വാളകം 2 ഷീല മത്തായി
യുഡിഎഫ് – 5 എൽഡിഎഫ് – 8 ബിജെപി + – 1
വാരപ്പെട്ടി ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
എളങ്ങവം 3 സവിത ശ്രീകാന്ത്
ഇഞ്ചൂർ 2 മാത്യു. കെ. ഐസക് (ഷാജി)
ഇഞ്ചൂർ ഈസ്റ്റ് 2 നിർമല മോഹനൻ
കാക്കാട്ടൂർ 1 ബിന്ദു ശശി
കോഴിപ്പളി 2 ഡയാന നോബി കോട്ടം
കോഴിപ്പളി സൗത്ത് 2 മോഹനൻ വേലായുധൻ (പി. വി. മോഹനൻ)
കോഴിപ്പളി ഈസ്റ്റ് 2 ആംഗിൾ മറിയ ജോബി
കുടമുണ്ട 1 ചെറിയാൻ ദേവസ്സി
മൈലൂർ 1 ഉമൈബ നാസർ
പിടവൂർ 1 ആൻസി ഹാരിസ്
വാരപ്പെട്ടി ഈസ്റ്റ് 2 കെ.എ. ബിനോദ്
വാരപ്പെട്ടി നോർത്ത് 1 ശ്രീകല (ശ്രീകല ടീച്ചർ)
വാരപ്പെട്ടി സൗത്ത് 3 ബാലകൃഷ്ണൻ നായർ (ബാലകൃഷ്ണൻ.) എ.എസ്
യുഡിഎഫ് – 6 എൽഡിഎഫ് – 7 ബിജെപി + – 0
വരാപ്പുഴ ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
ചെട്ടിഭാഗം ടൌൺ 1 വത്സല ബാലൻ
ചിറക്കകം നോർത്ത് 2 എൽസമ്മ ജോയ്
ചിറക്കകം സൗത്ത് 1 ജെയ്സൺ.പി.ടി
ചിറക്കകമ്പടി 1 ഗീത മോഹനൻ
ദേവാസ്വോമ്പാടം 2 എം.ജി.രാജു
മണംതുരുത്ത് 3 കെ.എസ്.മുഹമ്മദ്
മുട്ടിനകം നോർത്ത് 2 കൊച്ചുറാണി ജോസഫ്
മുട്ടിനകം സൗത്ത് 3 ഷൈജി ലിജോ
പുത്തൻപള്ളി നോർത്ത് 2 ജോസ്മോൻ പുതുശ്ശേരി
പുത്തൻപള്ളി സൗത്ത് 3 ജോമോൻ.ടി.ജെ
തേവർകാട് 1 നിഖിൽ നളൻ
തുണ്ടത്തും കടവ് ഹെഡ് ക്വാർട്ടേഴ്സ് 2 മിനി ജോസ്
തുണ്ടത്തും കടവ് സൗത്ത് 3 ജോസഫ്.ടി.എ(ബിജു ഓസ്റ്റിൻ)
തുണ്ടതുംകടവ് നോർത്ത് 2 ടി.പി.പോളി
വരാപ്പുഴ നോർത്ത് 2 ലിമ ജോയ്
വരാപ്പുഴ സൗത്ത് 2 ഷേർലി ജോൺസൻ പുനത്തിൽ
യുഡിഎഫ്- 9 എൽഡിഎഫ്- 4 ബിജെപി + – 2
വാഴക്കുളം ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
ചെമ്പറക്കി 1 കൃഷ്ണകുമാർ
ചെറുവേലിക്കുന്നു 3 നിഷ അലിയാർ
കല്ലേലി 2 ഫൈസൽ സി എ
കാണാമ്പറമ്പ് 4 പി കെ മണി
കായിപൂരിക്കര 2 എ എസ് കദർകുഞ്ഞു അപ്പിച്ചുപറമ്പിൽ
കുന്നത്തുംകര 3 സരോജിനി ശങ്കരൻ
കുതിരപ്പറമ്പ് 2 നസീർ കാക്കനാട്ടിൽ
മനയ്ക്കാമൂല 3 കെ എസ് ജയപ്രസാദ് (ജയ്)
മഞ്ഞപ്പെട്ടി 1 ഫാത്തിമ ജബ്ബാർ തച്ചയിൽ
മാറമ്പള്ളി 3 സമിജ
മൗലൂഥ്പുര 4 സജിന സിദ്ധീഖ്
മുടിക്കൽ 2 സനിത റഹീം
മുളകുന്ന് 1 ഷംനാദ് വി എം
നടക്കാവ് 3 എ എം മുഹമ്മദ്കുഞ്ഞു
പള്ളി കവല 3 സഫിയ റഹ്മാൻ
പള്ളിപ്രം 4 ഷെറീന ബഷീർ
സൗത്ത് എഴിപ്രം 5 പി എം നാസർ
സൗത്ത് വാഴക്കുളം 3 ശ്രീദേവി
തടിയിട്ടപറമ്പ് 3 വിജി സണ്ണി
വഞ്ചിനാട് 1 വി സി ചന്ദ്രൻ
യുഡിഎഫ്- 7 എൽഡിഎഫ് – 9 ബിജെപി + – 2
വെങ്ങോല ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
അല്ലപ്ര 2 മെർലി റോയ്
അറക്കപ്പടി 3 ഷിബി എൽദോ
അയ്യഞ്ചിറങ്ങര 1 ജിഷ ടീച്ചർ
ചുണ്ടമലപ്പുറം 3 സാനി ഔഗേൻ
കണ്ടന്തറ 4 ഷമിതാ ഷെരീഫ്
മലയാംപുറത്തുപടി 4 റഹ്മാ ജലാൽ
മരോട്ടിച്ചുവട് 4 റംല ഷമീർ
മിനി കവല 3 സുബൈദ ജലീൽ
നെടുംതോട് 7 എം.എം റഹിം
പാലായിക്കുന്ന് 1 ധന്യ ലെജു
പതിപ്പാലം 4 അഡ്വ. കെ.എം ഷംസുദീൻ
പെരിയാർ നഗർ 5 സ്വാതി റെജികുമാർ
പെരുമാനി 4 എൽദോ മോസസ്
പോഞ്ഞാശ്ശേരി 1 അനീസ ഈസ്മൈൽ
പൂമല 3 എം.എ സലിം
സേലം 4 കെ.എൻ രാമകൃഷ്ണൻ
ടാങ്ക് സിറ്റി 3 അശോകൻ.കെ
തണ്ടേക്കാട് 5 മുക്താർ പി.എ
തൊട്ടപാടംപടി 2 സി.വി മുഹമ്മദലി
വളക്കര 3 സുബാഷ് ബാബു
വരിക്കാട് 3 ശൈലജ.കെ.പിള്ളൈ (ഷൈല)
വെങ്ങോല 2 എം.ബി ജോയ് (മഠത്തിൽ)
വെട്ടിക്കാട്ടുക്കുന്ന് 2 സൗദ സജീവ്
യുഡിഎഫ്- 11 എൽഡിഎഫ് – 10 ബിജെപി + – 0
വേങ്ങൂർ ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
ചൂരത്തോടു 2 ലീന ജോയ്
ഇടതുരുത് 3 ഷീബ ചാക്കപ്പൻ
കൈപ്പിള്ളി 3 ടി. ജി. പൗലോസ്
കണ്ണംപറമ്പ് 4 എം എ ഷാജി
കോടമ്പിള്ളി 2 സുധീഷ് ബാലൻ
കൊമ്പനാട് 3 സാബു കെ വര്ഗീസ്
ക്രാരിയേല്യ 1 തങ്കമണി രവി
മേക്കപ്പലാ 3 എം. യു മോഹനൻ
മുനിപ്പാറ 2 പ്രീതി ബിജു
നെടുങ്ങപ്ര 3 ബിജു
പാണംകുഴി 2 ആന്റോ പോൾ
പണിയേലി 2 ബിജി അജികുമാർ
പുതുമന 1 പ്രിയ ടോംസൺ
വക്കുവള്ളി 1 അമ്പിളി ജോൺ
വേങ്ങൂർ 1 ബീന പൗലോസ്
യുഡിഎഫ്- 6 എൽഡിഎഫ് – 9 ബിജെപി + – 0
മാറാടി ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
ചങ്ങാലിമറ്റം 2 ലത ശിവൻ
ഈസ്റ്റ് മാറാടി 2 കെ.യു ബേബി
കണ്ടംചിറ 1 ബിന്ദു ബേബി
കായനാട് 1 രമ രാമകൃഷ്ണൻ
മാങ്ങാമ്പറ 3 വത്സല ബിന്ദുക്കുട്ടൻ
മണിയാങ്കല്ലു 2 ബിനു സ്കറിയ
മാഞ്ഞിരിപ്പാടി 3 സജു കുന്നപ്പിള്ളി
മാറാടി സെൻട്രൽ 3 മുരളി ശശി
മേലാകുന്ന് 2 ഷാന്റി എബ്രഹാം
നോർത്ത് മാറാടി 2 ജാൻസി റോയ്
പരതട്ടൽ 1 ഡെയ്സി ജോസ്
തൈക്കാവ് 1 ബാബു തട്ടാർകുന്നേൽ
തേവർക്കാട് 2 വിപിൻ ദാസ്
യുഡിഎഫ് – 6 എൽഡിഎഫ് – 7 ബിജെപി + – 0