ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത്

പറവൂർ ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
ചാത്തനാട് 1 രസ്മി
ചേന്ദമംഗലം 3 ടി.ഡി.സുധീർ
ചെറിയപ്പിള്ളി 3 പി.പി.ഷൈജ ടീച്ചർ
ഏഴിക്കര 4 സീതാലാഖ്മി അനിൽകുമാർ
ഗോതുരുത് 2 ടൈറ്റസ് ഗോതുരുത്
കൂനമ്മാവ് 3 ഹരി കണ്ടംമുറി
കോട്ടയിൽകോവിലക്കം 1 ഗീത സന്തോഷ്
കൊടുവള്ളി 1 യേശുദാസ് പരപ്പിള്ളി
മാല്യങ്കര 1 കെ.സി.രാജീവ്
മന്നോൻ 2 റീമ ശിവശങ്കരൻ
മൂത്തകുന്നം 2 സൈബ സജീവ്
പട്ടണം 2 പി.ർ.സൈജൻ
വാവക്കാട് 2 എം.പി.ലാത്തി
യു ഡി എഫ് – 2 , എൽ ഡി എഫ് – 9 , ബി ജെ പി + – 0, ഒ ടി എച് – 2

ആലങ്ങാട് ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
ആലങ്ങാട് 1 ശ്രീകല മധു
ആലങ്ങാട് വെസ്റ്റ് 1 ജയശ്രീ ഗോപീകൃഷ്ണൻ
ചിറക്കകം 1 വിജു ചുള്ളിക്കാട്
കടനല്ലൂർ വെസ്റ്റ് 2 കീർത്തി ദിവാകരൻ (വലുപ്പറമ്പിൽ)
കടുങ്ങല്ലൂർ നോർത്ത് 2 ഭദ്ര ദേവി
കരുമാല്ലൂർ 2 എ. എൻ .അശോകൻ
കൊങ്ങോർപ്പിള്ളി 2 കെ.എം.ഹമീദ്‌ഷാഹ്
മനക്കപാടി 2 ബീന ബാബു
മുപ്പത്തടം സെൻട്രൽ 4 സജിത ഹബീബ്
മുപ്പത്തടം സൗത്ത് 5 ടി.കെ.ഷാജഹാൻ (പത്തു ഷാജി)
പുത്തൻപള്ളി 1 മേഴ്‌സി ജോണി
വരാപ്പുഴ 1 കെ.വി.കുഞ്ഞുമോൻ
വെളിയത്തുനാട് 6 കെ.എച് .ഷഹബാസ്
യു ഡി എഫ് – 7, എൽ ഡി എഫ് – 5, ബി ജെ പി + – 0 , ഒ ടി എച് – 1
അങ്കമാലി ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
അയ്യമ്പുഴ 2 അൽഫോൻസാ പാപ്പച്ചൻ
കാലടി 2 ടി.പി ജോർജ്
കാഞ്ഞൂർ 4 എ.എ സന്തോഷ്
കറുകുറ്റി 2 പി.ടി പോൾ
മലയാറ്റൂർ 3 വനജ സദാനന്ദൻ
മഞ്ഞപ്ര 3 സിജു റാലി
മാട്ടൂർ 3 റെന്നി ജോസ്
മൂക്കന്നൂർ 1 ഗ്രേസി റാഫേൽ
നാടുവാറ്റോം 3 ഷേർലി ജോസ്
പാലിശ്ശേരി 1 കെ.പി അയ്യപ്പൻ
പാറപ്പുറം 1 വത്സ സേവ്യർ
താബോർ 2 ടി.എം വര്ഗീസ്
തുറവൂർ 1 എൽസി വര്ഗീസ്
യു ഡി എഫ് – 10, എൽ ഡി എഫ് – 3, ബി ജെ പി + – 0, ഒ ടി എച് – 0
കൂവപ്പടി ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
അയ്യമ്പുഴ 2 അൽഫോൻസാ പാപ്പച്ചൻ
കാലടി 2 ടി.പി ജോർജ്
കാഞ്ഞൂർ 4 എ.എ സന്തോഷ്
കറുകുറ്റി 2 പി.ടി പോൾ
മലയാറ്റൂർ 3 വനജ സദാനന്ദൻ
മഞ്ഞപ്ര 3 സിജു റാലി
മാട്ടൂർ 3 റെന്നി ജോസ്
മൂക്കന്നൂർ 1 ഗ്രേസി റാഫേൽ
നാടുവാറ്റോം 3 ഷേർലി ജോസ്
പാലിശ്ശേരി 1 കെ.പി അയ്യപ്പൻ
പാറപ്പുറം 1 വത്സ സേവ്യർ
താബോർ 2 ടി.എം വര്ഗീസ്
തുറവൂർ 1 എൽസി വര്ഗീസ്
യു ഡി എഫ് – 10, എൽ ഡി എഫ് – 3, ബി ജെ പി + – 0 , ഒ ടി എച് – 0
വാഴക്കുളം ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
അശോകപുരം 2 സി പി നൗഷാദ്
ചേലക്കുളം 6 രാജു മാത്ര
ചൂർണിക്കര 2 സി കെ ജലീൽ
എടത്തല 1 മുംതാസ് ടീച്ചർ
എരുമതല 1 അബ്ദുൽ അസിസ് ഇടയപ്പുറം
ഗാന്ധിനഗർ 1 എം എ അബ്ദുൽഖാദർ
കീഴ്മാട് 2 രമേശൻ കാവാലം
കിഴക്കമ്പലം 4 മറിയാമ്മ ജോൺ കൊച്ചുമോൾ
മാറമ്പിള്ളി 2 നൂർജഹാൻ സകീർ
നെടുംതോടു 2 നഗീന ഹാഷിം
നൊച്ചിമ 3 സ്വപ്ന ഉണ്ണി
പൂക്കാട്ടുപടി 3 രശ്മി ടീച്ചർ
സൗത്ത് വാഴക്കുളം 3 റംല അബ്ദുൽഖാദർ
വഞ്ചിനാട് 3 റെനീഷ് അജാസ്
യു ഡി എഫ്-6, എൽ ഡി എഫ് -6, ബി ജെ പി +-0, ഒ ടി എച് -2
ഇടപ്പള്ളി ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
ചിറ്റൂർ 2 റോസെയ് വിൻസി ഡാരീസ്
ഹെൽത്ത് സെന്റർ 2 ജോൺസൻ മാളിയേക്കൽ
കടപ്പുറം 2 ശ്യാമള ഷിബു
കർത്തേടം 2 ലിലി ആൽബർട്ട്
കോതാട് 2 ഇ.കെ.പുഷ്ക്കരൻ
ലൈറ്റ് ഹൌസ് 1 ജോസെയ് വൈപ്പിൻ
മാലിപ്പുറം ബീച്ച് 2 ഡോണോ മാസ്റ്റർ
മുളവുകാട് നോർത്ത് 2 സെലിൻ ചാറൽസ്
പൊന്നാരിമംഗലം 4 കെ .ജി .മനോജ്
പുതുവൈപ്പ് 1 നഫീസ സുബൈർ (ബേബി )
വാളം 2 എം.ആർ.ആന്റണി
വലിയ കടമക്കുടി 3 സീന ഫ്രാൻസിസ്
വല്ലാർപാടം 1 ബിന്ദു സെബാസ്റ്റ്യൻ
യു ഡി എഫ് – 11, എൽ ഡി എഫ് – 2, ബി ജെ പി + – 0, ഒ ടി എച് – 0
വൈപ്പിൻ ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
ആറാട്ടുവഴി 2 സുജാത ചന്ദ്രബോസ്
അയ്യമ്പിള്ളി 1 തുളസി സോമൻ
ചെറായി 2 എ എൻ ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ
എടവനക്കാട് 1 എം കെ മനാഫ് മാനേഴ്ത്
കുഴുപ്പിള്ളി 2 തങ്കമണി ശശി
മനാട്ടുപറമ്പ് 2 ഡെയ്സി തോമസ്
മുനമ്പം 2 പി വി ലൂയിസ്
മുനമ്പം ബീച്ച് 3 സുബോധ് ഷാജി
നടക്കൽ 3 പ്രതിജ് ഫ്രാൻസിസ്
നായരമ്പലം ഈസ്റ്റ് 3 പി .കെ .രാജു
നായരമ്പലം വെസ്റ്റ് 2 സിജി സി സി
പള്ളിപ്പുറം 1

കെ കെ ജോഷി

പഴങ്ങാട് 1 മിനി പുരുഷോത്തമൻ
യു ഡി എഫ് – 2, എൽ ഡി എഫ് – 10, ബി ജെ പി + – 0, ഒ ടി എച് – 1
മുളന്തുരുത്തി ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
ആമ്പല്ലൂർ 1 ടി .കെ . മോഹനൻ
ആമേട 1 ഉഷ ധനപാലൻ
അരക്കുന്നം 2 ഷൈനി സജി
ചോറ്റാനിക്കര 1 എൻ .കെ .നിഷാദ്
എടക്കാട്ടുവയൽ 1 ആശ അച്യുതൻ
ഏരുവേലി 1 ഇന്ദിരാ ധർമരാജൻ
കാഞ്ഞിരമാറ്റോം 3 ബിജു തോമസ്
മണീട് 1 ജയാ സോമൻ
മുളംതുരുത്തി 4 ഷാജി മാധവൻ
പെരുമ്പിള്ളി 3 സുധ രാജേന്ദ്രൻ
പൂത്തോട്ട 1 ജയൻ കുന്നേൽ
തിരുമറയൂർ 2 രാജീവ് ശ്രീധരൻ
ഉദയംപേരൂർ 1 ഓമന പ്രകാശൻ
യു ഡി എഫ്- 8, എൽ ഡി എഫ്- 5, ബി ജെ പി + – 0, ഒ ടി എച് – 0
കോതമംഗലം ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
ഭൂതത്താൻകെട്ട് 4 സണ്ണി പൗലോസ്
ചെറുവട്ടൂർ 2 ബിന്ദു ജയകുമാർ
ഇടമലയാർ 3 ശാന്തമ്മ പയസ്
കവലങ്ങാട് 3 റേച്ചൽ ബേബി
കീരംപാറ 2 ജെസിമോൾ ജോസ്
കോട്ടപ്പടി 3 ശശി നാരായണൻ
കുട്ടമ്പുഴ 2 ഷീല കൃഷ്ണൻകുട്ടി
നെല്ലിക്കുഴി 2 റഷീദ വി എം (റഷീദ സലിം)
നേര്യമംഗലം 3 സെലിൻ ജോൺ (പ്രസിഡന്റ്)
പൈങ്ങോട്ടൂർ 5 സെബാസ്റ്റ്യൻ അഗസ്ത്യ പറമ്പിൽ
പല്ലാരിമംഗലം 1 അബ്ബാസ് ഓ ഇ
പിണ്ടിമന 3 രാജേഷ് എ വി
പോത്താനിക്കാട് 4 വിൽ‌സൺ മത്തായി
വാരപ്പെട്ടി 2 അബി എബ്രഹാം
വടവുകോട് ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
ഐരാപുരം 2 വിനോദ് കുമാർ.കെ.പി.
അമ്പലമേട് 2 ഗീത സുകുമാരൻ
കാടായിരുപ്പ് 2 ഷിജി ശിവാജി
കോലഞ്ചേരി 2 എൻ എൻ രാജൻ
മട്ടക്കുഴി 1 അമ്പിളി ഷിബു
മഴുവന്നൂർ 3 ലത സോമൻ
പള്ളിക്കര 2 കെ .കെ .രമേശ്
പാൻകോഡ് 3 ബിനീഷ് പുല്യാട്ടേൽ
പട്ടിമാറ്റോം 3 ഷൈജ അനിൽ
പൂതൃക്ക 1 ആനി ബെൻ കുന്നത്
പുത്തെൻക്രൂസ്‌ 1 ബീന കുര്യാക്കോസ്
തിരുവാണിയൂർ 2 ടി.ഡി.ബിനു
വെമ്പിള്ളി 1 ഗൗരി വേലായുധൻ
യു ഡി എഫ് – 8 , എൽ ഡി എഫ് – 5, ബി ജെ പി + – 0, ഒ ടി എച് – 0
പാമ്പാക്കുട ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
അഞ്ചെൽപെട്ടി 3 ലിലി ജോയ്
ഇലഞ്ഞി 4 സന്തോഷ് കൊറപ്പില്ല
മാമ്മലശ്ശേരി 2 ശ്യാമള ഗോപാലൻ
മണ്ണത്തൂർ 1 വി സി കുര്യാക്കോസ്
മുങ്ങാംകുന്ന് 1 ജയാ ബിജുമോൻ
മുത്തോലപുരം 1 ബിന്ദു സിബി കൊലയ്‌ക്കൽ
ഊരമന 4 സുമിത് സുരേന്ദ്രൻ
പാലക്കുഴ 3 രമ കെ എൻ
പാമ്പാക്കുട 1 ഓ കെ കുട്ടപ്പൻ
പെരിയപ്പുറം 2 കെ ജി ഷിബു കുറുമാടത്തിൽ
രാമമംഗലം 3 അഡ്വ. ജിൻസൺ വി പോൾ
തിരുമാറാടി 2 ജെസ്സി ജോണി
ഉപ്പുകണ്ടം 1 ഉഷ ശ്രീകുമാർ
യു ഡി എഫ് – 5, എൽ ഡി എഫ് – 7, ബി ജെ പി + – 0, ഒ ടി എച് – 1
പാറക്കടവ് ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
ചെങ്ങമനാട് 2 ടി എ ഇബ്രാഹിംകുട്ടി
ഡെസോം 2 രാജേഷ് മാടത്തിമൂല
എളന്തിക്കര 2 കെ സി രാജപ്പൻ
കുറുമശ്ശേരി 3 സംഗീത സുരേന്ദ്രൻ
കുത്തിയതോട് 1 ബിന്ദു സെബാസ്റ്റ്യൻ
കുറ്റിപ്പുഴ 2 രഞ്ജിനി അംബുജാക്ഷൻ
നെടുമ്പാശ്ശേരി 3 സന്ധ്യ നാരായണ പിള്ളൈ
പാറക്കടവ് 1 എസ് ബി ചന്ദ്ര ശേഖരാ വാരിയർ
പുളിയനം 2 സി എസ് രാധാകൃഷ്ണൻ
പുത്തൻവേലിക്കര 1 ഷീന സെബാസ്റ്റ്യൻ
ശ്രീമൂലനഗരം നോർത്ത് 3 സിനി ജോണി
ശ്രീമൂലനഗരം സൗത്ത് 3 സജിത ബീരാസ്
വാപ്പാലശ്ശേരി 3 ഷിബു മൂളാൻ
യു ഡി എഫ് – 9, എൽ ഡി എഫ് – 4, ബി ജെ പി + – 0, ഒ ടി എച് – 0
മുവാറ്റുപുഴ ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
അടൂപ്പറമ്പ് 6 ടി .എം .ഹാരിസ്
അഞ്ചൽപ്പെട്ടി 2 സുഭാഷ് കടക്കോട്ട്
അരക്കുഴ 1 ചിന്നമ്മ ഷൈൻ മഞ്ഞുമലക്കുടിയിൽ
ആവോലി 1 മേരി ബേബി (പ്രസിഡന്റ്)
ആയവന 1 ജാൻസി ജോർജ് മലക്കുടിയിൽ
കല്ലൂർക്കാട് 2 ലിസി ജോളി
മഞ്ഞള്ളൂർ 2 ജോസി ജോളി വട്ടക്കുഴയ്
മാറാടി 2 ഓ.പി.ബേബി
മേക്കടമ്പ് 1 ഓ.സി.ഏലിയാസ്
മുളവൂർ 2 ബബിത.ടി.എച്
പായിപ്ര 3 സ്മിത സിജു
തൃക്കളത്തൂർ 1 പായിപ്ര കൃഷ്ണൻ
വാളകം 2 ബാബു ഐസക്
യു ഡി എഫ് – 8, എൽ ഡി എഫ് – 5, ബി ജെ പി + – 0, ഒ ടി എച് – 0
പള്ളുരുത്തി ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത്
വാർഡ് സ്ഥാനാർത്ഥി കോഡ് പേര്
അംബേദ്‌കർ കോളനി 2 എ കെ വിശ്വംഭരൻ
ചെല്ലാനം ഡിവിഷൻ 2 ജോർജ് (സുരേഷ്)
ചേപ്പനം 3 സി സ് പീതാംബരൻ
കണ്ടക്കടവ് 1 പുഷ്പി പൊന്നാനി
കണ്ണമാലി 1 ജോസഫ് പി സ് (സോണി സേവ്യർ)
കാട്ടിപ്പറമ്പ് 2 ലിസ്സി നെൽസൺ
കുമ്പളം നോർത്ത് 3 ശൈലജ രാധാകൃഷ്ണൻ
കുമ്പളങ്ങി സെൻട്രൽ 2 സജീവ് ആന്റണി
കുമ്പളങ്ങി നോർത്ത് 1 ഉഷ പ്രദീപ്
കുമ്പളങ്ങി സൗത്ത് 3 സൗമ്യ സുബിൻ എടേഴത്
പനങ്ങാട് സൗത്ത് 1 ലീല പദ്മദാസൻ
പെരുമന 2 ദിവ്യ മിഥുൻ
സെന്റ് ജോസഫ് ചാപ്പൽ 2 നെൽസൺ കോച്ചേരി
യു ഡി എഫ് – 6, എൽ ഡി എഫ് – 7, ബി ജെ പി + – 0, ഒ ടി എച് – 0